Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อการ์ดAGPดีๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อการ์ดAGPดีๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีน้องผมเขาอยากเปลี่ยนการ์ดจอใหม่(เดิมใช้GF5200) แต่พอดีผมไม่รู้เรื่องการ์ดAGPเลย
    อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับงบไม่เกิน3000-4000นะครับ

ปล. boardน้องผมใช้ asrock 775i6GV ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

Originally posted by herro View Post
    พอดีน้องผมเขาอยากเปลี่ยนการ์ดจอใหม่(เดิมใช้GF5200) แต่พอดีผมไม่รู้เรื่องการ์ดAGPเลย
    อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับงบไม่เกิน3000-4000นะครับ

ปล. boardน้องผมใช้ asrock 775i6GV ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    775i65GV รึเปล่าครับ

ถ้าใช่ ใส่ได้เฉพาะรุ่นต่อไปนี้ครับ

http://www.asrock.com/mb/vga.asp?Model=775i65GV&s=775

Comment

งั้นพวก series7 ก็ใช้ไมไ่ด้เลยหรือปล่าวอ่ะครับ เพราะในเวปของ Asrock มัน list ออกมาที่ใช้ได้แค่นี้จริงๆหรอ

Comment

Originally posted by Memorize View Post
        งั้นพวก series7 ก็ใช้ไมไ่ด้เลยหรือปล่าวอ่ะครับ เพราะในเวปของ Asrock มัน list ออกมาที่ใช้ได้แค่นี้จริงๆหรอ
        ไม่มีใครกล้า Confirm ครับ เวปเค้าก็เทสมาแค่นี้ บอกมาแค่นี้ แต่รุ่นใหม่อาจจะใส่ได้ครับ

ต้องข้อมูลจากคนที่ใช้อย่างเดียวเลยครับ

Comment

อย่างงี้ถ้าไม่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ก็ต้องใช้แต่รุ่นที่เขาเทสมาแล้วเหรอครับ กำของเวร แต่ละตัวหายากซะ

Comment

Originally posted by herro View Post
            อย่างงี้ถ้าไม่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ก็ต้องใช้แต่รุ่นที่เขาเทสมาแล้วเหรอครับ กำของเวร แต่ละตัวหายากซะ
            จะลองเสี่ยง ซื้อรุ่นที่ท่านต้องการก็ได้ครับ จะลองเสี่ยงก็ได้ครับ ไม่งั้นก็ยกไปที่ร้านครับ แล้วตกลงกับเค้าก่อนว่าถ้าใช้ได้ค่อยจ่ายตังค์

ตกลงใช่รุ่นที่ผมบอกมั้ยครับ

Comment

เหมือนข้างบน และข้างล่าง

Comment

Working...
              X