Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi นอกจากcreative มียี่ห้ออื่นบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi นอกจากcreative มียี่ห้ออื่นบ้างไหมครับ

X-Fi นอกจากcreative มียี่ห้ออื่นบ้างไหมครับ

เห็นมีเเต่creativeตลอด ราคาสูงเกิน ไม่มีคู่เเข่งอื่นเหมือนพวกcpu VGA เลย ราคาจะได้ลดมาหน่อย

อยากจะลองเเบรนอื่นๆบ้าง แต่ไม่รู้จะดีขึ้นรึเปล่า

ขอบคุณครับ

หมายถึง ระดับเดียวกันกับ X-fi ใช่ไหมครับ
    ก็มี Asus กับ onkyo ที่ฮิตๆกันลองใช้โหมดค้นหาด้านบนของเวปนี้ดูนะคับ

Comment

x-fi มันคือรุ่นของsound cardแค่นั้นเองครับ sound cardนั่นมีมากมายหลายยี่ห้อครับ อย่าสับสนครับ

Comment

http://www.auzentech.com/site/products/x-fi_prelude.php

Comment

เออ ลืมไปเลยมีauzenอีกอัน5555

Comment

ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ แล้วพอจะหาซื้อได้ที่ไหม

Comment

นานสิ ราคาเท่าไร นิ อยากรู้ด้วย(ไปทุกเรื่อง เก็บความรู้อยู่)

Comment

Working...
              X