Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือเปล่า ว่าแรม Corsair ถ้าไหม้จะเปลี่ยนได้จริง!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรือเปล่า ว่าแรม Corsair ถ้าไหม้จะเปลี่ยนได้จริง!!!!!!

ผมซื้อตัว VS มาจะเปลี่ยนได้ไหมครับ ถ้ามันไหม้....หรือเจ้าของร้านเขาหลอกขายเรา
    มันยังไงกันแน่ครับ ........?????????

Originally posted by DKUT View Post
    ผมซื้อตัว VS มาจะเปลี่ยนได้ไหมครับ ถ้ามันไหม้....หรือเจ้าของร้านเขาหลอกขายเรา
    มันยังไงกันแน่ครับ ........?????????
    ประกันของอะไร นะ ดูที่ตัวแรมนะ มีวอยไรติดอยู่นะ (ระวังประกันร้าน ละ 555+)

Comment

ได้ครับบบบ . . ถ้าไม่ไช่ประกันร้านนะครับ

Comment

จิงงับ

Comment

ต้องประกันของ Com7 เท่านั้นครับที่รับเปลี่ยนแรมcorsairที่ไหม้

Comment

corsair ประกันร้านนี่เศร้าจาย

Comment

เดียวนี้มี DCOM แล้วนะ

ไม่รู้ใจเด็ดรับไหม้ป่าว

Comment

มันคงไม่ไหม้กันง่ายๆหรอกมั๊ง...หรือเปล่า....

Comment

คอม7 น่าจะได้นะ
                  แต่ไหม้นี่หมายถึง ฟ้าฝ่า 55+

Comment

ถ้ามันไหม้วอยด์ไปด้วย จะเหลือประกันรึเปล่า

Comment

Originally posted by blackfeather View Post
                      ถ้ามันไหม้วอยด์ไปด้วย จะเหลือประกันรึเปล่า
                      อันนี้อยากรู้ด้วย ใครรู้ตอบหน่อยเร็ว

Comment

มี Dcom ด้วยหรอครับ แหมดีจัง

Comment

ใช่แล้วครับ เห็นในเวบดีคอมมีขาย CORSAIR แล้วด้วยละ

Comment

Originally posted by Apest View Post
                            เดียวนี้มี DCOM แล้วนะ

ไม่รู้ใจเด็ดรับไหม้ป่าว
                            เคยถาม jib ไหม้ก็เคลมได้เหมือนกันแต่ DCOM ถ้าไม่ไปที่ศูนย์กทม.เคลมโคตรนาน

Comment

Originally posted by ekaphop View Post
                              อันนี้อยากรู้ด้วย ใครรู้ตอบหน่อยเร็ว
                              วอยด์ต้องไม่ไหม้ครับ Com7 ถึงจะเปลี่ยนให้

Comment

Working...
                              X