Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชี้แนะ bios Maximus Formula ทีคับ แปลงร่างจาก P5E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชี้แนะ bios Maximus Formula ทีคับ แปลงร่างจาก P5E

ชี้แนะ bios Maximus Formula ทีคับ แปลงร่างจาก P5E

งงกับbios ตัวนี้มากๆ ผมไำด้ E8200+P5E มาช่วยแนะนำbios ว่าปรับไรมั่งพอเป็นแนวๆ บรอดตัวนี้เล่นยากกว่า gig อีก - - ไม่ค่อยเข้าใจ สอนทีครับ ท่านเทพทั้งหลาย

แบบว่าแนะนำหน่อยว่า เพิ่มไฟตรงไหนมั่ง เพิ่งเท่าไร่ ที่บัส 500

Comment

Maximus II formula ผมปรับบัส 500 นอกนั้น Auto หมดเลยครับไบออสมันฉล๊าดฉลาด อิอิ

Comment

อิอิ พี่flashเปน Maximus ดีก่า rampageปะ เดี๋ยวจาเปลี่ยนเปนMaximusบ้าง

Comment

เอิ๊กๆ ถ้า flash แล้ว 8*550 ปรับแค่ไฟกะแรม ยัง orthos ผ่านเฉยเลย
          ถ้านั่ง set ดีๆจะใช้ไฟน้อยลงมั้ง แต่ปรับไม่เป็นอะ อิอิ

Comment

แว้วflashเปนrampage หรือ p5E อานไหนดีก่ากันอะ

Comment

ไม่รู้สิครับ p5e ผมได้มาก็แฟรตเป็น rampage เลย

Comment

ได้ข่าวว่าบอร์ดเอ๋อนิครับลุง

Comment

Originally posted by saikano View Post
                  แว้วflashเปนrampage หรือ p5E อานไหนดีก่ากันอะ
                  แฟรช ดีกว่า แต่เสี่ยงกว่า

บอร์ดแต๊บ!!

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=351488

ทามไมไม่เข้าไปดูที่ บอร์ด ASUS ก่อนหละครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      ได้ข่าวว่าบอร์ดเอ๋อนิครับลุง
                      เอิ๊กๆ ผมว่ามันเอ๋อตั้งแต่ยังไม่ได้แฟรชละครับลุง

Comment

Working...
                      X