Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นน้ำ มีงบ6000 เเนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นน้ำ มีงบ6000 เเนะนำหน่อย

ช่วย เเนะนำหน่อย มี งบ 6000

1-ปั่ม Swiftech MCP655 Pump 12VC
    2-หม้อน้ำ Swiftech MCR-220 Radiator 2Fan
    3-บล๊อค CPU Swiftech Apogee-GTX Extreme หรือหา D-TEC V2ในเวปดู
    4-แท๊งน้ำ Swiftech MCRES-MICRO Thank
    ของทั่งหมดหาซื้อได้ที่พันทิพย์ ครับ ของใหม่หน้าจะเกินงบพอสมควร ลองดูในเวปครับน่าจะได้ในราคาไม่เกินนี้ครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
      1-ปั่ม Swiftech MCP655 Pump 12VC
      2-หม้อน้ำ Swiftech MCR-220 Radiator 2Fan
      3-บล๊อค CPU Swiftech Apogee-GTX Extreme หรือหา D-TEC V2ในเวปดู
      4-แท๊งน้ำ Swiftech MCRES-MICRO Thank
      ของทั่งหมดหาซื้อได้ที่พันทิพย์ ครับ ของใหม่หน้าจะเกินงบพอสมควร ลองดูในเวปครับน่าจะได้ในราคาไม่เกินนี้ครับ
      ชุดนี้ห้ามซ์อเลยคับ เครื่องพังแน่ ไม่มีสายยาง ๕ ๕ ๕ +

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
        ต่อ T-Line ดิ

เดี๋ยวแท้งก็รั่ว ( เหมือนผม )

จะระบายกี่จุดอ่า

ถ้า cpu ก็นั่นเลย

Comment

Working...
        X