Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกครั้งนะครับ ร้านสร้างเสร็จแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกครั้งนะครับ ร้านสร้างเสร็จแล้วครับ

Galaxy 7300GT-7300gs ตัวไหนดีครับสเป็กเนี้ยครับ

Galaxy 7600GS DDR3 ครับ
    แต่ถ้า 2 ตัวนี้ 7300GT ครับ

Comment

ตามท่านหัวเกียร์แนะนำ

Comment

อย่าได้ซื้อ 7300GS น่ะคับแล้วจะร้องเลยแหละ อิอิ มันเล่นไรแทบไม่ได้เลย

Comment

ขอบคุณครับ แล้วสเป็กผมเป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by pony View Post
            ขอบคุณครับ แล้วสเป็กผมเป็นไงบ้างครับ
            workครับ เล่นได้อีกนาน

Comment

ASROCK CONROE1333-D667 ~2000 ถูกกว่า ASUS P5-L-MX ~2800 (ราคาปลีก) ก็น่าสนใจครับ เผื่อจะได้เอาตังค์ไปโปะการ์ด ^^

Comment

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับผม

Comment

Working...
                X