Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอพูดถึงช่างซ่อมคอมแห่งร้าน TK หน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

+10 พนักงานสาวครับ ได้ใจมากครับผม วันนั้นไปใส่แซ้กม่วง -*- น่าเลิฟ ๆ ๆ

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
      +10 พนักงานสาวครับ ได้ใจมากครับผม วันนั้นไปใส่แซ้กม่วง -*- น่าเลิฟ ๆ ๆ
      ^
      ^
      ^

Comment

ไม่เคยซ่อมแต่ไปซื้อเคสที่คอมมาร์ทมา พี่เค้าบริการดีมากช่วยยกไปถึงรถไฟใต้ดินเลย เคสหนัก14โล แบกไปโดยไม่บ่นเลยเกรงใจมากผมจะช่วยหิ้วพี่แกบอกไม่เป็นไร +100 ไปเลย อิอิ

Comment

ตาแม๊ก คนนี้ สวยเหรอ???

Comment

^
            ^
            ^
            น่ารักดี๊

Comment

Originally posted by aekshow View Post

ตาแม๊ก คนนี้ สวยเหรอ???
              ไม่สวยครับลุง

แต่น่ารัก

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                ไม่สวยครับลุง

แต่น่ารัก
                ผิด น่ารักม๊ากก

แฟนคลับสามคนตอบพร้อมกัน อิอิ

Comment

ว่าจะพูดไรต่อ ไม่เอาเละ แฟนคลับตั้ง3 คั๊กๆๆๆๆ
                  น้องตาปลาทองนี้เองงงงงง

Comment

ผมซื้อที่ JEDI แล้วจะให้ช่างที่ TK ดูให้ได้ป่าวครับ

Comment

tk บริการดีโคตรๆๆ

ครับ

+1m

Comment

Originally posted by jenjj69 View Post
                        ผมซื้อที่ JEDI แล้วจะให้ช่างที่ TK ดูให้ได้ป่าวครับ
                        ได้ครับ

แต่ถ้าซื้อ tk แล้ว jedi ดูไม่แน่

jedi บริการดี

แต่ไม่ค่อยยอมให้ไปซื้อร้านอื่น

ออกอาการไม่พอใจเล็กน้อย

แต่ก็ยังบอกว่า

ก็ได้ค่ะ

( ดีกว่าบางร้าน ไม่ออกนาม ไปซื้อร้านนั้นก็ไปประกอบร้านนั้นเลยดิ )

Comment

คงไม่ได้ใช้บริการช่าง ถ้าไปร้านคือของนั้นต้องเคลมแล้ว lol

Comment

เข้ามายืนยันอีกคนครับ ของผมเพิ่งซื้อเมื่อช่วงงาน commart ยอมรับเลยเรื่องความเป็นกันเองของเจ้าของร้าน
                            และช่างร้านนี้จัดสายในเครื่องได้เรียบร้อยสวยงามจริงๆ ครับ บางครั้งราคาอาจแพงกว่าร้านอื่นนิดหน่อย แต่ได้ใจผมในเรื่องการบริการจริงๆ

Comment

ไม่รู้นะแต่ผมเคยโดนช่างมันโกงผมมาแล้วอะจิงๆนะคับผมไม่ได้โกหกถ้าเล่าเรื่องมันค่อนค้างยาวอะแต่ช่างคนไหนไม่รู้นะจำได้แต่หน้าอะเจ้าของร้านดีแต่ช่างทำแสบชะมัด

Comment

ผมก็คน1ประทับใจมากตอนที่เค้าประกอบเครื่องไห้ยังไห้ผมเข้าไปนั่งเลยครับประกอบเสดยกไปถึงที่แท๊กชี่จอดรับคิดดูCM690หนักนะประทับใจสุดๆๆเราไปคนเดียวด้วยแล้วขอบอกผมไม่ได้ชื้อจากTKทุกอย่าง MB RAM ชื้อที่ไก้ลบ้าน แต่บริการประทับใจสุดๆๆ ละวันนี้โทรไปถามเรื่อการ์จอEVGA GTX285เค้าก็บอกว่าถ้ามันมีปัญหาจริงๆๆเค้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ไห้เลยถ้ามีของประทับใจสุดๆๆไห้100++เลยครับ ครั้งแรกที่ไปชื้อของที่พันทิพ

Comment

Working...
                                X