Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็ก 22 หัดแต่ง อีกล่ะ วิจารกันหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็ก 22 หัดแต่ง อีกล่ะ วิจารกันหน่อยคับ

เพิ่งถ่อย Silent Tower มาใหม่ ขอ เอามาโชว์ซ่ะหน่อย ใครมีข้อแนะนำหรือติชม โพสได้เลยคับ

ผมเพิ่งหัดแต่ง นี้ ชิ้นแรกครับ

ตอนนี้คิดๆอยู่ว่าจะผ่นสีด้านในเคสคับ ผ่นสีอ่ะไรดีคับ ส่วน รูด้านหน้า ใส่พัดลม LED จะสวยไหมคับ
    Last edited by destinyair; 7 Sep 2008, 14:32:33.

สวยงามโล่ง สะอาดตาดีคับ^^"

Comment

ชบครับ สีประมาณนี้ และก๊อดุโล่ง ๆ เป็นระเบียบด้วย

(ขออนณุญาติถามนะครับ หมดไปประมาณเท่าไรคับwไม่รวมอุปกรณ์หลักนะครับ เอาเฉพาะอุปกรณ์แต่ง)

Comment

22 นี้อายุหรอ

Comment

ใช้บอร์ดของอะไรอะคับ

Comment

Originally posted by CPU_4_Core View Post
            ชบครับ สีประมาณนี้ และก๊อดุโล่ง ๆ เป็นระเบียบด้วย

(ขออนณุญาติถามนะครับ หมดไปประมาณเท่าไรคับwไม่รวมอุปกรณ์หลักนะครับ เอาเฉพาะอุปกรณ์แต่ง)
            ซิ้ง ซีพียู 1100 บาท
            ใส้ไก่ สีดำ ไม่เกิน 100 บาท
            พัดลมเป่า การ์ดจอ 420 บาท
            ซิ้ง แรม แบบมีปีก ชุดล่ะ ไม่เกิน 400 คับ อันนี้จำไม่ได้
            พัดลมเป่าฮาร์ดดิสบ้านๆ ต่อราคามา 100บาท
            ฟองน้ำด้านข้าง แถมมากับแมนบอร์ดคับ
            เคส 550 บาท
            พัดลมสีฟ้าด้านหลังติดมากับเคส
            รวมๆดูคับ

นี้รูปเมื่อก่อนดูไม่ได้เลย
            Last edited by destinyair; 7 Sep 2008, 14:32:33.

Comment

Originally posted by channaronk View Post
              ใช้บอร์ดของอะไรอะคับ
              Asrock 775i65G คับ

Comment

ซิ้งซื้อมาจากที่ไหนคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  ซิ้งซื้อมาจากที่ไหนคับ
                  ร้าน busitek คับ จริงๆราคา 1350 ต่อเค้า มาเพราะมีไปแค่ 1100 ยังงงเลยลดให้ได้ไง

ถ้าไปซื้อถามหาพี่กุ้งเลย เค้าลดให้ผม อิอิ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                    ร้าน busitek คับ จริงๆราคา 1350 ต่อเค้า มาเพราะมีไปแค่ 1100 ยังงงเลยลดให้ได้ไง

ถ้าไปซื้อถามหาพี่กุ้งเลย เค้าลดให้ผม อิอิ
                    คับผม ขอบคุณคับ

Comment

มัน tt รุ่นไหนคับ ดูในเว็บไม่เห็นมีเลย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        มัน tt รุ่นไหนคับ ดูในเว็บไม่เห็นมีเลย
                        รุ่น Silent Tower คับ คนขายเน้นว่า เย็นเงียบ E2160 ของผม อยู่ ที่ 20 องศา ไม่ OC

Comment

ออๆ อย่างแจ่มคับ ถูกด้วย

Comment

ปรบมือให้ดังๆ เลยครับ....
                            เก็บได้เนียนมากๆ

Comment

Originally posted by Toilet View Post
                              ปรบมือให้ดังๆ เลยครับ....
                              เก็บได้เนียนมากๆ
                              มีกำลังใจขึ้นมาอีกนิด ว่าจะผ่านสีข้างในเป็นดำด้าน อาจมีกากเพชรด้วย ถ้าทำเสดจะมาโพสให้ดู

Comment

Working...
                              X