Announcement

Collapse
No announcement yet.

ds3 กับ ds4 ลดลงราคาอย่างแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ds3 กับ ds4 ลดลงราคาอย่างแรง

DS3 เหลือ 4390
    Ds4 เหลือ 6330
    http://www.thanni.com/index.php?main...ort=20a&page=2

ราคานี้น่าสอยมาก แต่ผมต้องรอเงินออกอีก 2เดือน

กำๆ พิมหัวข้อกระทู้ผิด อ่านแล้วแปลกๆ
    Last edited by Alatal2iel; 4 Apr 2007, 23:25:27.

ของ thanni มันประกัยของมันเองหรือป่าวครับ เลยราคาถูก

Comment

ถูกจริงๆ ผมซื้อมา 4800

Comment

ตามหา DS3 ประกัน com 7 มานานหลายวันมาก ตระเวนไปตั้งกะ ฟอจูน เซียร์ ตะวันนา พันทิพ

ปรากฏว่าของขาดตลาดอย่างแรง บังเอิญวันนี้ถึงพันทิพตอนเยนๆ ไปถามร้านดูก็ปรากฏว่าของเพิ่งเข้ามา เลยสอยมาซะเลย 4750 บาท เหอๆ ตอนแรกนึกว่าจะแพงกว่านี้ซะอีกเห็นว่าของมันขาดตลาดอ่ะนะ แต่ถูกกว่าที่คิด

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
          DS3 เหลือ 4390
          Ds4 เหลือ 6330
          http://www.thanni.com/index.php?main...ort=20a&page=2

ราคานี้น่าสอยมาก แต่ผมต้องรอเงินออกอีก 2เดือน

กำๆ พิมหัวข้อกระทู้ผิด อ่านแล้วแปลกๆ
          ก็นะครับ ไม่ทราบว่าตัวนี้ประกันของอะไรครับ

Comment

ผมซื้อ rev3.3 มาตั้ง 5220

Comment

Ds-4 ลงไม่เยอะนิครับ หรือว่าดูผิดหว่า

Comment

ที่ busitek.com ก้อลดเหมือนกันนะ

Comment

ราคานี้คงทำได้ไม่นานครับ เพราะราคามันแรงไป อิอิ ทำได้ไง

Comment

Ds.3 ซื้อมาอาทิตย์ที่แล้ว ร้าน Big it 4290 ถูกสุดที่พันธ์ทิพย์

Comment

ลดราคาต้อนรับพวก P35 แน่นอน

Comment

เซงๆ

ซื้อมาได้ 2 อาทิตย์ ตอนนั้น 4700

ไปดูเมื่อวาน it fever 4300 เหอะๆ ไมมันลงอย่างงั้นอ่ะ

Comment

สอยมาแล้วก็ได้แต่เศร้าใจ 555

Comment

เซงรับประทานคับ ซื้อ มา ได้ 3 อาทิต ตอนนั้น 4700 แต่ตอนนี้ 4300 โอ้ๆๆๆ เอาเงินไปร่อนกับ หญิงดีกว่า ^^

Comment

Working...
                            X