Announcement

Collapse
No announcement yet.

vista หรือ windows7 ครับเอามาเล่นเกมส์!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vista หรือ windows7 ครับเอามาเล่นเกมส์!!!!!

ถามเพื่อนๆหน่อยครับ แล้ว win7 เห็นเค้าว่าเล่นเกมส์ออนไลน์ยังไม่ได้หรอครับ
    แนะนำหน่อยครับ.... ขอบคุณทุกคำตอบครับ........

รอให้ตัวเต็มออกแจ่มแน่ครับวินโดวเซเว่นอีเลเว่นงะ

Comment

เกมออนไลน์เล่นได้แต่ออดิชั่นครับ ส่วนออฟไลน์เล่นได้เกือบหมด ถ้าจะลงตอนนี้ไม่แนะนำครับใช้วิสต้าไปก่อนดีกว่า มีไดเร็คเอ็กสิบเหมือนกัน^^

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        รอให้ตัวเต็มออกแจ่มแน่ครับวินโดวเซเว่นอีเลเว่นงะ
        อีกนานป่าวครับ

Comment

ส่วนตัวเเล้ว WIN7 เล่นเกมส์ลื่นกว่า วิสต้าเยอะครับ

Comment

ตัว Beta ช่วงนี้
            ตัว RC เมษา-มิถุ
            ตัวเต็็ม ของเก่าบอก 2010 แต่ข่้าวใหม่บ้างคนก็็บอก ราวๆสิ้นปี09

เน้นเล่นเกม ก็ Vista ไปก่อนครับ

Comment

ได้ข่าวว่าเล่น GTA IV ใน Win7 ได้ framerate สูงขึ้น (นิดนึง)

Comment

Working...
              X