Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU For GTS 250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU For GTS 250

พอดีว่าผมกำลังจะถอย EVGA GTS250 (512 M) แล้วคงต้องหา PSU ที่จะพอเอาอยู่เพราะตอนนี้ใช้ที่ติดมากับเคสซึ่งเอาไม่อยู่แน่ๆซึ่งรายละเอียดภายใน Case ผมมีดังนี้ครับ
    CPU-Core 2 Duo E8400 @ 3.00 Ghz.
    M/B-ASUS P5K-SE/EPU
    HDD-2 ลูก 500+80 G
    RAM-1 G*4 (fsb.800)
    DVD Drive-1 ลูก
    พัดลมตัวเล็กติด Case 4 ตัว
    ผมลองไปดูตามร้านคร่าวๆแล้วอยากได้สัก 500 Watt ไม่รู้จะเอาอยู่รึเปล่าเพราะผมมีงบจำกัดอยู่
    VGA=5900+PSU....ขอตัวที่ไม่เกิน 1600 บาทน่ะครับไม่รู้ว่าจะเล่นของอะไรดีดูๆก็มีของ Delux,icute ประมาณนี้อ๊ะครับพอดีว่าไม่ค่อยสันทัดสักเท่าไร ขอรบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้ผมหน่อนนะครับ ขอบคุณอย่างสูง...งงงงงงสุด

ดันอีกนิด--คิดเท่าไร

Comment

http://www.goalcomp.com/product.deta...014_th_1602006
      http://www.goalcomp.com/product.deta...014_th_1842518 ตัวนี้เกิงงบมาหน่อย แต่แจ่ม

Comment

ขอความเห็นที่หลากหลายหน่อยครับพี่น้อง OverclockZone

Comment

raidmax ไปใช้ซะ 1500

Comment

Raidmax RX-530SS ก็สบาย ๆ แล้วครับ

Comment

ขอเสียงที่แตกต่างอีกนิดครับ

Comment

ดันให้เค้าหน่อย..มันเพื่อนผม

Comment

เอ้าดันไป-ดันไป

Comment

คุณภาพตามราคาครับ

แนะนำเก็บตังเพิ่มเอาวัตต์เต็มไปดีกว่า ราคาเครื่องไม่ใช่น้อยๆ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      คุณภาพตามราคาครับ

แนะนำเก็บตังเพิ่มเอาวัตต์เต็มไปดีกว่า ราคาเครื่องไม่ใช่น้อยๆ
                      งบหมดแล้วอ๊ะปาไป 2xxxx เหลือ PSU แค่ 1500 สุดๆ
                      ขอ Watt แท้ 500 ได้ของอะไรมั่งอะครับ

Comment

ถอด HD 80 G ออก แล้วมาซื้อของผมครับ

Comment

Originally posted by teledis View Post
                          งบหมดแล้วอ๊ะปาไป 2xxxx เหลือ PSU แค่ 1500 สุดๆ
                          ขอ Watt แท้ 500 ได้ของอะไรมั่งอะครับ
                          ถ้างั้นก็คงเป็น Raidmax RX-530SS หละครับ

Comment

ไม่รออีกนิดหล่ะ เดี่ยวราคาก้อลง แถมได้ตังเพิ่ม ใช้ของดีไปเลยชัวร์กว่า

Comment

Raidmax RX-530SS จัดไปถ้ายี่ห้ออื่นก็คงจะ 2000+

Comment

Working...
                              X