Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปของ XFX 8800GT XT คือตัวนี้ใช่ไหมครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูปของ XFX 8800GT XT คือตัวนี้ใช่ไหมครับ..

พอดีผมจะสั่งของมาจาก อาที่อยู่ต่างประเทศ(สวิสเซอแลนด์) หน่ะครับ แล้วเค้าต้องการรูปว่าตัวไหน จะได้ซื้อถูก มันคือตัวนี้ใช่ไหมครับ

XFX 8800GT XT 640 /1900 เห็นกล่องมันเขียนว่า Alpha dog Edition ตงลงมันคือรุ่น XT ใช่ไหมครับ กลัวเค้าซื้อผิด..

http://forum.ncix.com/forums/index.p...oduct_id=26958
    Last edited by HeroRyo; 26 Nov 2007, 17:17:33.

ด่วนๆๆ อยากรู้ตอบทีคร๊าบบบบบบบบบ!!

Comment

ครับท่านตามนั้น

Comment

Originally posted by meen182 View Post
        ครับท่านตามนั้น
        ok ขอบเตียงครับ เอ้ย! ขอบคุณครับ

Comment

ซื้อมาไม่ถูกเด๋วเอามาขายท่านแพงๆเลยนะ อิอิ

Comment

ในไทยมันก็มีขายไม่ใช่เหรอครับตัวนี้ หรือไม่ใช่ ดูราคามันไม่***งจากไทยเท่าไหร่เลยนะ

Comment

เอามา SLI หรอครับ

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                ในไทยมันก็มีขายไม่ใช่เหรอครับตัวนี้ หรือไม่ใช่ ดูราคามันไม่***งจากไทยเท่าไหร่เลยนะ
                คือผมไม่อยากเสียเงินอ่ะครับ อิอิ

**ถูกต้องครับเอามา SLI

**คือผมอยากรู้ว่ามันคือ XFX8800GT XT 640/1900 รุ่น OC ใช่ไหมครับ ผม งง ไง เห็นมันเขียนหน้ากล่องว่า Alpha Dog Edition นึกว่าไม่ใช่..นึกว่าหน้ากล่องมันต้องเขียนว่า XT เลย สงสัยครับ

**สรุปคือใช่ ใช่ไหมครับ

Comment

กำ ดัน ส่งรูปไปแล้ว อยากให้มีใครอีกสักคนมายืนยันให้หายยชื่นใจหน่อย

Comment

ท่านไม่เอาของ zotacไปเลยอะท่านมีขายป่าวหว่า

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=124450

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                      ท่านไม่เอาของ zotacไปเลยอะท่านมีขายป่าวหว่า

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=124450
                      เวงกำ สั่งไปแล้วคร๊าบบบ ลืมนึกถึงตัวนี้เลย

Comment

กล่อง XT เหมือนตัว 8800GT ธรรมดาเลยครับ แค่มีสติ๊กเกอร์ xtreme กลมๆแปะที่มุมขวาล่างเท่านั้นครับ ดูชัวร์ๆต้องดูที่สติ๊กเกอร์ที่ติดหลังการ์ดเลยครับ มีรหัสต่อท้ายว่า XT ชัดเจน

Comment

Originally posted by kongzz View Post
                          กล่อง XT เหมือนตัว 8800GT ธรรมดาเลยครับ แค่มีสติ๊กเกอร์ xtreme กลมๆแปะที่มุมขวาล่างเท่านั้นครับ ดูชัวร์ๆต้องดูที่สติ๊กเกอร์ที่ติดหลังการ์ดเลยครับ มีรหัสต่อท้ายว่า XT ชัดเจน
                          แล้วอา ผมเค้าจะดูเป็นไหมหว่าเนี้ย...

Comment

ดูสติ๊กเกอร์
                            Attached Files

Comment

Working...
                            X