Announcement

Collapse
No announcement yet.

กากหัดลากการ์ดจอ 88GTS G92 กะ ตู้ปลาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กากหัดลากการ์ดจอ 88GTS G92 กะ ตู้ปลาครับ

อัญเชิญเทพและมาร ตลอดจนกากเกรียนเซียนโปร ที่สิงสถิตอยู่ในห้องนี้มาช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ

ผมขอเริ่มด้วยตู้ปลาก่อนละกันเนื่องจากคุมง่าย ใช้เวลาในการเทสสั้นมาก

CPU E8400@4.6
    Ram Hk8500
    VGA 88GTS 512M G92

ได้แค่นี้ครับ เป้าหมายที่ตั้งไว้ 280K คงต้องเลื่อนไปก่อนละครับ
    Last edited by matoom; 27 Mar 2008, 02:39:51.

ได้แค่เนี๊ยะ...............

Comment

Originally posted by yoonlinwong View Post
      ได้แค่เนี๊ยะ...............

เข็นไม่ขึ้นละ

Comment

สเป็กโครตแหล่ม ขาดแต่....

Comment

CPU อย่างไกลเลยครับ ++
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by dears View Post
            สเป็กโครตแหล่ม ขาดแต่....

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            CPU อย่างไกลเลยครับ ++
            ยังค้างๆคาคับ ไม่ถึง 280K

Comment

แรงครับ ลองเอา 3870x2 ไปเล่น 06 มั้ยครับ

Comment

แรงโคดครับ

ว่าแต่ใช้ บอร์ดไรหรอครับ

Comment

Originally posted by orthadox View Post
                  แรงครับ ลองเอา 3870x2 ไปเล่น 06 มั้ยครับ
                  กะลังคิดๆอยู่คับ

Originally posted by Talent`aOn View Post
                  แรงโคดครับ

ว่าแต่ใช้ บอร์ดไรหรอครับ
                  Maximus Formula รับมาจากคนข้างบนนี่แหละคับ

ผมนั่งหน้ามืดอยู่กะ DK P35 สองสัปดาห์ตอนนี้โล่งแระคับ
                  Last edited by matoom; 27 Mar 2008, 16:55:48.

Comment

เอาอีกเด้

Comment

บ้านๆ -*-

ว่าแต่แรม CL แน่นดีครับลุง

Comment

เอาอีกๆ เอาให้แตป ไม่แตปไม่ต้องเลิก 555+

Comment

Working...
                        X