Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อเเล้วคับดูร้า่นให้หน่อยที่พันทิพธ์อีก 2 ชม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อเเล้วคับดูร้า่นให้หน่อยที่พันทิพธ์อีก 2 ชม

cpu amd althon x2 4600+ 2050-.(ฮีทชิ่ง+พัดลมมีให้รึป่าวคับหรือต้องซื้อนอก)
    mb Asrock alivebf6 vsta 1500-.
    ram rox 667 1g 600-.

พี่ๆช่วยดูร้านที่พันทิพให้หน่อยคับ พอดีเพื่อนผมไม่ค่อยรู้เรื่อง เเต่เขียนสเป๊คให้ไปเเล้ว
    ซื้ออย่างเดียวไม่ประกอบคับ เเล้วก็ราคาจะได้ตามนี้รึป่าวคับ
    ขอขอบคุณที่ให้คำเเนะนำคับ

เจได กับ TK~ ครับในพันทิพ

Comment

ถ้ามีสเปกไว้ในใจแล้วว่าจะเอาอันนี้แน่ๆ ลองเดินดูร้านที่ราคาถูกดูครับ
      JIB หรือ M-Inter ก็ได้

Comment

Originally posted by willkungza View Post
        เจได กับ TK~ ครับในพันทิพ
        Originally posted by linglom View Post
        ถ้ามีสเปกไว้ในใจแล้วว่าจะเอาอันนี้แน่ๆ ลองเดินดูร้านที่ราคาถูกดูครับ
        JIB หรือ M-Inter ก็ได้
        ขอบคุณคับ
        ไม่ทราบว่า พัดลมกับฮีทชิ่งมีเเถมมาให้้ด้วยรึป่าวคับหรือต้องซื้อเพิ่ม

Comment

mb Asrock alivebf6 vsta 1500-.
          ตัวนี้ยังมีขายหรอครับ ผมเห็นมีแต่ nf6p

Comment

cpu amd althon x2 4600+
            มีแถม

Comment

Originally posted by k_heroes View Post
              ตัวนี้ยังมีขายหรอครับ ผมเห็นมีแต่ nf6p
              ไม่เเน่ใจเหมือนกันคับเอาอย่างที่ท่านว่าก็ไำด้่คับ
              Originally posted by linglom View Post
              cpu amd althon x2 4600+
              มีแถม
              ขอบคุณคัับ

Comment

Working...
              X