Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเล่น HD4870 ของค้ายไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเล่น HD4870 ของค้ายไหนดีครับ

จะเล่น HD4870 ของค้ายไหนดีครับ
    ได้ตัดสินใจเลือกความแรงจาก ATI HD4870 เรียบร้อยครับแต่ยังไม่มีประสบการณ์ว่าของสังกัดไหนดี
    เลยขอคำแนะนำจากเพื่อนๆผู้มีประสบการณ์ครับ มันมีหลายค่าย

HIS
    ASUS
    PowerColor

ช้วยแนะนำหน่อยนะครับ

MSI สวยมากๆ

Comment

ถ้าเป็น ref card ก็ใช้ได้หมดอะ PCB เหมือนกันทุกยี่ห้อ

ถ้า non เราเชียร์ HIS นะ ราคากับคุณภาพ โอเคเลย

Comment

-ขอบคุณเพื่อนๆมากเลยครับที่เข้ามาตอบ เข้าใจว่าเวลาที่ไทยก็ดึกมากแล้ว 04:30
        ขอบคุณน้ำใจที่มีให้นะครับ

Comment

Originally posted by Dev_Time View Post
          -ขอบคุณเพื่อนๆมากเลยครับที่เข้ามาตอบ เข้าใจว่าเวลาที่ไทยก็ดึกมากแล้ว 04:30
          ขอบคุณน้ำใจที่มีให้นะครับ
          ตอนนี้อยู่ประเทศ อินเดียหรอคับ อิอิ

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
            ตอนนี้อยู่ประเทศ อินเดียหรอคับ อิอิ
            เอิ๊กกก ป๋มอยู่ ออส ครับมาทำงานครับผม

Comment

เป็นผมเลือกที่ประกัน กะสวย

อันไหนสวยสอยอันนั้นเลยครับ อิอิ

Comment

ผมเอา HIS มันถูก

Comment

แนะนำ palit

พัดลมคู่

แต่ประกันทำใจนิดนะครับ
                  อิอิ

แต่เย็นดี

Comment

HIS

Comment

PCS+ 4870 DDR5 1GB
                      ตัวเดียวจบ แรง+เย็น
                      แหล่มสุดใน 4870 คอร์เดียวขณะนี้แล้ว

Comment

pcs+ 4870 ครับจัดไป ตามข้างบน

Comment

Spark สู้ตายยยยยยยยยยยย

Comment

Working...
                          X