Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องสายน้ำคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องสายน้ำคับ

อยากถามผู้รู้หน่อยคับว่าสายน้ำทำยังไงบ้างคับ มันช่วยไรบ้างคับ
    มีรูปก็ดีนะคับ
    ขอบคุนมากคับ

สายน้ำคือ ไรครับ
    สายยาง หรือว่า ชุดน้ำ

งง

Comment

Originally posted by zman View Post
      สายน้ำคือ ไรครับ
      สายยาง หรือว่า ชุดน้ำ

งง
      งงเหมือนกัน

สงสัยชุดนำมั้ง

Comment

สายน้ำฉีดชำระป่าวครับ.......

ถามแบบนี้ใครจะตอบได้เนี่ยครับท่าน จขกท มาเพิ่มหน่อยครับ

Comment

โทษทีคับ ชุดน้ำหนะคับ พอดีไม่รู้จักคับ

Comment

ถ้าจะเล่นชุดน้ำต้อง oc หนักๆๆหน่อย cpu เย็นขึ้นอีกเยอะ

ลิ้ง จาก tk
            http://www.tkcom99.com/product_detai...11&s_cat_id=70

Comment

คุ้มป่าวครับ ลองคิดดูว่าลงทุนไป แล้วลากไปไกลได้รึป่าว ต้องดูด้วยครับ

น้ำมา ก็ไม่ใช่ว่าจะเงียบนา ผมเล่นลม 3.8 เปลี่ยนเป็นน้ำ 4.0 ท่านว่าคุ้มม่ะครับ

ถ้าท่านโอก็ได้นะ เพราะว่า ผมก็โอเคที่มันเพิ่มขึ้นมา แต่ว่า ก็นะ รับผิดชอบเพิ่มขึ้นนิดหน่อยครับ

สนุกดีครับ

Comment

...คุ้มเปล่าไม่รู้ แต่สวย!!!

Comment

ลองไปศึกษาหาความรู้ที่ห้องwater cooling ดูครับ
                  ท่านจะได้อะไรเยอะแยะ

Comment

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบครับชุดน้ำงะ มันรก

Comment

Working...
                    X