Announcement

Collapse
No announcement yet.

วางไม่ลงจิงๆ__Fallout 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วางไม่ลงจิงๆ__Fallout 3

ยังกะดิไอซแลนด์+ไอแอมลิเจนด์ ตอนแรกก็เล่นไม่รู้เรื่อง...วู้เกมไรวะมีแต่คุยกับคุยพอเริ่มจะรู้เรื่องหน่อยวู้เกมไรวะหนุกดีหวะเล่นจนลืมเวลาเลย 555 มันส์โดยเฉพาะตอนกดตัว V มีสโลโมชั่นด้วยแถมยังมีอัพสกิลอีก5555

เอาไปเลย 8จีพอยด์....

ปล.สั้นๆมันส์ หนุก

อะไรม่ายรุเล่นแปปเดียวเลิกภาพก้งั้นๆ แบบนี้ เล่นเกมส์ online ยังดีกว่าซะอีก -..-

Comment

อยากเล่นครับ T.T ตอนนี้ ยัง... ไม่เสร็จ

Comment

เนื้อเรื่องดีนะครับ ผมว่า อ่านเพลินดีตอนนี้ตะเวนเก็บ เควสย่อย

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
          อะไรม่ายรุเล่นแปปเดียวเลิกภาพก้งั้นๆ แบบนี้ เล่นเกมส์ online ยังดีกว่าซะอีก -..-
          วัดความสนุกกันด้วยภาพซะแล้ว

เกมมันแนวนี้ครับผม *0*

Comment

เคยอ่านในเวป manager เห็นเค้าว่า มีฉากจบ 200 กว่าแบบ

แต่ยังไม่ยืนยันนะครับว่าจริงหรือเปล่า

Comment

มันจะมีภาษาไทยมะ

Comment

ยังไม่มีเล่น

น่าจะหนุกแหะ

Comment

เคยอ่านในเวป manager เห็นเค้าว่า มีฉากจบ 200 กว่าแบบ

แต่ยังไม่ยืนยันนะครับว่าจริงหรือเปล่า
                  จริงครับ ยืนยันจากปากทีมผู้สร้างครับแต่รู้สึกว่าจะ 240 แบบ นะถ้าจำไม่ผิด

Comment

เนื้อเรื่อง และรูปแบบการเล่น ให้ 10 ครับ ภาพให้ 9.5 ครับ การเคลื่อนไหวของตัวละคร ให้ 6 ไม่สมจริงอ่ะ เวลาเดิน หรือกระโดด
                    แรกๆอาจจะเบื่อนะครับ ลองจบสักรอบสิครับ มีต่ออีกอีกแน่เก็บงานย่อย

Comment

ว่าจะไม่เล่นแล้วแหละเกมส์นี้ เพราะดูๆแล้วคงไม่ใช่แนว

แต่เห็นหลายกระทู้ละเกมส์นี้ ว่าจะหามาลองซักหน่อย

Comment

ท่าเดินมันเหมือน......ตุ๊กๆๆ ไปหน่อยนะ แต่ก็เรื่อยๆขำๆ คับ

Comment

ล้อเล่นหน่า ภาพงั้นๆ เหรอ

ไม่เข้าใจ ทำไม เล่นเกม ถึงต้องวางบรรทัดฐานจาก ภาพ ระดับ ไคซิส หึหึ

เหอะๆ ลองเล่นดูก่อนสิครับ ไม่ได้แตกต่างกันมากเลย + ระบบเกมดีกว่าเสีอีก ความเห้นส่วนตัว ผมชอบมากกว่่า ไคซิส เสียอีก

ผมคนนึงติดงอมแงม เล่นไป เปิดดิคไป อ่านเนื้อเรื่องไป สนุกมาก

จุดเด่นของเนื้อเรื่อง คือ การเปิดกว้างที่หลากหลาย สมารถจะเลือก ทำอะไรก็ได้ ฝ่ายใครก็ได้

มี skill ให้อัพ มี ปืนหลากหลาย หุหุ

เหมือนดูหนังในตัว แม้จะไม่มี ซีจีก้อเถอะ

สำหรับ ผมติดงอมแงมๆ จนนอนเช้าหลายๆวัน ทำเอาเรียนไม่รุเรื่อง หุหุ ตอนนี้ก้อเวล 19 และ จะจบอยุแระ นั่งไล่เก็บ side quest

ปล. ใครรักใครชอบ แนวอาร์พีเจ + เดินหน้ายิง ต้องลองจะติดใจ หลังๆ บู๊สะใจมากๆ

Comment

^
                            ^
                            ^
                            เด็กติดเกมอ่ะ ใครวะไม่ยอมไปเรียน 55+

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
                              ^
                              ^
                              ^
                              เด็กติดเกมอ่ะ ใครวะไม่ยอมไปเรียน 55+
                              หึหึ

Comment

Working...
                              X