Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเลยดีไหม8800GTที่Jedi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเลยดีไหม8800GTที่Jedi

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ
    สรุป คือตอนนี้ ได้มาเเล้วครับ Asus EN8800GT จาก Jedi ครับ
    น้าไปรษณีย์ เพิ่งเอามาส่งให้หน้าบ้านครับ เวลา 13.54 ครับผม
    ในที่สุดผมก็มีของเทพกับเค้าซะที (กินเเกลบเเน่เดือนธันวา) 555
    ขออนุญาติปิดกระทู้เลยละกันนะครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by phatcharadet; 26 Nov 2008, 15:01:14. Reason: ได้มาเเล้วครับ Asus EN8800GT จาก Jedi

ถ้าจะใช้ก็ซื้อเลยครับ
    ถ้าซื้อมาไม่ใช้แล้วจะซื้อทำไม

ทำไมต้องรอ??

Comment

อืมน่นสินะ แต่ก็ไม่รู้แล้วแต่อาจจะรอตกก็ได้ แต่ถึงตอนนั่นของอาจจะไม่มีเพราะขายดี lol แต่อย่าง Rep บนว่านั่นแหละ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
        ถ้าจะใช้ก็ซื้อเลยครับ
        ถ้าซื้อมาไม่ใช้แล้วจะซื้อทำไม

ทำไมต้องรอ??
        2ท่านที่บอกให้ซื้อเเล้วครับ ขาดอีก3ท่านผมซื้อเลยครับ

Comment

รอครับ อย่าซื้อเลยเสียดายตัง

การ์ดมันแรงเด๋วเอาไม่อยู่้ -*-

Comment

9600GTกะได้น่ะจะได้ประหยัดงบแรงพอๆกันและครับ อิอิ เก็บตังไว้ทำอย่างอื่นต่อ
            แต่8600GTก็เล่นได้นะเศรษฐกิจไม่ดีเก็บตังไว้ก็ไม่เสียหายใช้แต่พอควร^^

Comment

ซื้อเลยครับใช้อยู่คู้มดี แรงด้วย

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                ซื้อเลยครับใช้อยู่คู้มดี แรงด้วย
                3ท่านเเล้วอีก2เท่านั้น

Comment

Originally posted by soundmax View Post
                  9600GTกะได้น่ะจะได้ประหยัดงบแรงพอๆกันและครับ อิอิ เก็บตังไว้ทำอย่างอื่นต่อ
                  แต่8600GTก็เล่นได้นะเศรษฐกิจไม่ดีเก็บตังไว้ก็ไม่เสียหายใช้แต่พอควร^^
                  ตกลงท่านให้ผมซื้อ หรือให้ผมรอเนี้ย งงจิงๆ 555

Comment

อยากได้จริงและคิดว่าใช้คุ้ม ก็ผมคิดว่าให้ท่านไปซื้อมาเย้ย^^

Comment

ดี

Comment

ตอนแรกผมก็ว่าจะไปถอยเหมือนกัน แต่คิดไปคิดมา ไปถอย9600gso มือ2 ดีกว่า ถูกกว่ากันพันกว่า เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่า

Comment

ลังเลวุ้ย จะเอาไม่เอาดีเนี้ย

Comment

เป็นผมผมซื้อนะ ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน มันแค่ลังเลตอนก่อนซื้อเท่านั้นล่ะ พอซื้อมาแล้วก็สบายยยย (กินมาม่าสบายประจำ)

Comment

อยากแรงก็ซื้อใหม่คับ แต่เศรษฐกิจ อย่างนี้ ใช้ 8600 gt ไปก่อนแล้วกันคับ

Comment

Working...
                              X