Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ acer aspire sa 80 โมเองบ้างครับ acer รุ่นอื่นก้อได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ acer aspire sa 80 โมเองบ้างครับ acer รุ่นอื่นก้อได้

เอามาอวดกันหน่อยครับ สาวกเอเซอร์ทั้งหลาย

เครื่องนี้สเปคดังนี้

CPU : Intel P 4 3.06GHz
    Ram : Kingmax DDR 1 GB * 2
    VGA : nvidia GEFORCE 6200 256 MB

เอามาอวดกันเยอะๆนะ
    ของผมจีนแดง
    หุๆ

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
      เอามาอวดกันเยอะๆนะ
      ของผมจีนแดง
      หุๆ
      ก๊ากกกกกกกกก

Comment

สวยดี

Comment

ต่อไปท่านเอาคอม ประกอบเองดีกว่านะท่าน

แจ่มกว่านี้ .......................Acer ไม่แนว

Comment

เหลืองๆ อิอิ

Comment

แจ่มดีหมือนกัน

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
                สวยดี
                ขอบคุณครับ

Originally posted by converseboy View Post
                ต่อไปท่านเอาคอม ประกอบเองดีกว่านะท่าน

แจ่มกว่านี้ .......................Acer ไม่แนว
                555 เด๊่ยวซื้อ acer alian
                ไม่ใช่พรีเดเตอร์ อิอิ

Originally posted by >!eNg_* View Post
                เหลืองๆ อิอิ
                เหลืองครับ
                ทำตอนสีเหลืองมาแรง

เดี๋ยวจะเปลี่ยนเป็นแดงละอิอิ

Originally posted by kgb99 View Post
                แจ่มดีหมือนกัน
                ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

เดี๋ยวเอาอวดมั่ง ของผม m3640

Comment

fyo

Comment

Working...
                    X