Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมแต่ง! คนจนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมแต่ง! คนจนครับ

ไอ้เราสู้ได้แค่นี้ ไม่รู้สวยยัง ไปต่อไม่ไหว งบหมดแล้ว ฮือๆๆๆๆ
    Last edited by sophon; 10 Feb 2009, 09:23:57.

เคส สวยมากครับชอบมาก อิอิ ผมก็ใช้ NZXT แต่รุ่น Alpha
    จัดสายไฟแจ่มดีครับ V8 เด่นมากๆ-*-

โดยส่วนตัวผมคิดว่าสีเมนบอร์ดไม่ค่อยแจ่ม มันเลย ดูไม่ค่อยมีสีสัน

เอ มันไม่มี ฐาน ใส่ HDD หรอครับ เห้นด้านขวา โล่งๆ หรือเอาออก หรือมันเป้นแบบนยี้อยู่แล้ว

Comment

สวยครับ ของแหล่มๆทั้งน้านนน

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
        เคส สวยมากครับชอบมาก อิอิ ผมก็ใช้ NZXT แต่รุ่น Alpha
        จัดสายไฟแจ่มดีครับ V8 เด่นมากๆ-*-

โดยส่วนตัวผมคิดว่าสีเมนบอร์ดไม่ค่อยแจ่ม มันเลย ดูไม่ค่อยมีสีสัน

เอ มันไม่มี ฐาน ใส่ HDD หรอครับ เห้นด้านขวา โล่งๆ หรือเอาออก หรือมันเป้นแบบนยี้อยู่แล้ว
        ขอบคุณครับ ผมก็ว่าสีสันเมนบอร์ดไม่แจ่มเลยเดี๋ยวว่าจะหาดู แบบใหญ่กว่านี้ให้มานเข้ากับเคสและสีเยอะๆอยู่เหมือนกันครับ ฐาน ใส่ HDD ผมถอดออกครับมารกเพราะว่าใส่HDDตัวเดียวใส่แล้วมานปังพัดลมข้างหน้าอะครับเลยถอดเก็บชอบแบบโล่งๆครับเย็นดี

Comment

นี่คนจนนะ

ผมก็คงขอทาน

หุๆ

Comment

สวยมากๆลงตัวดี

Comment

กลัวบอร์ดหัก

Comment

ดูท่าไม่จนแล้ว

Comment

Originally posted by ti625 View Post
                  ดูท่าไม่จนแล้ว
                  นั้น ดิ ถ้าจะไม่จนแล้วละจิงๆ

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
                    นี่คนจนนะ

ผมก็คงขอทาน

หุๆ
                    ไม่ถึงขนาดนั้นม้าง งับ!

Comment

Originally posted by andromedras View Post
                      กลัวบอร์ดหัก
                      ไม่หักหรอกครับที่ยึดเหนี่ยวเค้าดีจริงๆ แล้วV8 น้ำหนักเบากว่าที่คิด

Comment

ไม่จนแล้วท่านเล่นตั้ง V8 ใหญ่ มิดบอร์ดเลย ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
                          ไม่จนแล้วท่านเล่นตั้ง V8 ใหญ่ มิดบอร์ดเลย ฮ่าๆ
                          ดูๆไป V8 แทบจะใหญ่กว่าบอร์ดซะอีก เอ๊กๆ

Comment

สงสัยต้องตั้งชมรม OVERCLOCKZONE.com สมุทรสาครซะแล้ว อิอิอิ

Comment

มันแล่มมากเลยครับพี่น้องครับ จนของท่านแต่รวยกว่าผมนะนั่น

Comment

Working...
                              X