Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5KR ใช้กับ Q 9450 45 nm ได้มั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5KR ใช้กับ Q 9450 45 nm ได้มั๊ยคับ

confirm ให้ทีคับ จะซื้อมาใช้กับ e 2140 ก่อน
    ม.ค.หน้าค่อยสอย Q 9450 มาใส่
    ที่ถามเพราะไปดูตัวจริงที่ร้านมา
    ข้างกล่องมันบอกsupport C2 duo เลยไม่แน่ใจ
    หรือใครมี m/b ตัวอื่น(ใช้กับQ 9450)ที่น่าสนใจในราคาใกล้เคียงกัน
    ก็ช่วยแนะนำด้วยคับ

ใช้กับ QและE รุ่น 45nm ได้ครับ แต่ต้องอัพbiosตอนมานมาครับผม

Comment

Originally posted by Liverworts View Post
      confirm ให้ทีคับ จะซื้อมาใช้กับ e 2140 ก่อน
      ม.ค.หน้าค่อยสอย Q 9450 มาใส่
      ที่ถามเพราะไปดูตัวจริงที่ร้านมา
      ข้างกล่องมันบอกsupport C2 duo เลยไม่แน่ใจ
      หรือใครมี m/b ตัวอื่น(ใช้กับQ 9450)ที่น่าสนใจในราคาใกล้เคียงกัน
      ก็ช่วยแนะนำด้วยคับ
      ได้ ครับ
      BIOS 0303 ขึ้นไป

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ได้ ครับ
        BIOS 0303 ขึ้นไป
        Up มาแล้ว

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
          Up มาแล้ว
          ยัด CPU ใส่ได้เลย รับรองแรงงงงงงงงงง

Comment

thank หลายๆ พรุ่งนี้จะไปซื้อที่ tk แร้ว
            ไม่รู้ร้านเขารับทำ bsel หรือเปล่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ยัด CPU ใส่ได้เลย รับรองแรงงงงงงงงงง
              ออกตังค์ให้ผมจิ ยัดแน่เอิ๊ก ๆ ตอนนี้ไม่มีของเช้ามาเลย สนใจอยู่เหมือนกัน ดูตอนออกมาก่อน ดูราคา ดูงบ ดูความจำเป็น
              Last edited by tanawat30; 11 Dec 2007, 20:38:02.

Comment

ดันๆๆ

Comment

ผมก็ใช้อยู่นะครับ แต่ถ้าให้ confirm ผมก็ไม่กล้า confirm ครับ เพราะตอนนี้ผมดูร้านขาประจำยังไม่มีพวกนี้ออกมา แล้วผมก็ไม่ทราบว่าใครจะ confirm ได้มั้ย ถ้าจะให้ผม confirm ผมต้องหาซื้อมาใส่ก่อนนั่นแหล่ะครับ

Comment

รอราคามันตก ค่อยหามาเลี้ยงดูบ้าง

Comment

P5K-E WIFI/AP รอ 45 นาโนเมตร เหมือนกันคับ

Comment

Working...
                      X