Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง ECS A780G Black Series กะ M2N-E ช่วยหน่อยจ้าา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง ECS A780G Black Series กะ M2N-E ช่วยหน่อยจ้าา

เอามาใช้กับ 5000+ กะ การ์ดจอ 8800 GT อันไหนดีก่ากันคับ

ผมชอบของใหม่นะครับ แต่ M2N-E ราคาเท่าไรครับ ไม่รู้จริงๆ ถ้ามันไกล้ๆ 3000 อย่างลืม Ax78 นะครับ

Comment

2950 บาทละครับ อาว M2N-E ก็ดี ผมชอบอยู่แล้วแต่ไหงได้ ECS มาได้ไงไม่รู้

Comment

AX78 กะ M2N-E ราคาไล่กัน แต่ ECS ราคาถูก ถ้าการ์ดจอเสียก็ใช้ ออนบอร์ดไปก่อนได้ อิอิ อาจเอาไว้เป็นบอรืดสำรอง

Comment

ax78 ครับ จากคนใช้ m2n-e

Comment

m2n-e ไม่เวิร์ค แน่ๆ ประกอบให้เพื่อนไไป 2 ตัวแล้ว หาตัวอื่นดีกว่านะครับ แนะนำ ax78 ด้วยคน

Comment

ABIT AX78 อีกคนครับ^^

Comment

M2N-E มันเปงอดีตไปแล้วละคับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                  m2n-e ไม่เวิร์ค แน่ๆ ประกอบให้เพื่อนไไป 2 ตัวแล้ว หาตัวอื่นดีกว่านะครับ แนะนำ ax78 ด้วยคน
                  มันใช้ดีอยู่นะครับ แต่ถ้าใช้ cpu AM2+ วิ่งไม่เต็ม

ก็เลยเชียร์ ABIT AX78

Comment

ถ้าเอามาใช้กับ 8800GT ก็ต้อง abit ax78 เท่านั้นครับ งบ3พัน

Comment

AN78GS อีกหนึ่งทางเลือกสำหรับคนรักnVIDIAครับ หุหุ มิได้นำพา

Comment

อยากจะช่วยไอ้เรามันไร้วรยุทร
                        Last edited by jspy; 24 Jul 2008, 01:31:53.

Comment

Originally posted by axel View Post
                          ถ้าเอามาใช้กับ 8800GT ก็ต้อง abit ax78 เท่านั้นครับ งบ3พัน
                          งง
                          ทำไมต้อง abit ax78ด้วยหว่า
                          asrock alive nf6p-vsta 1550.-ใช้ไม่ได้หรอ
                          เหอๆ

Comment

Ecs black ครับ ใช้อยู่

Comment

Ecs Black ครับใช้อยู่เหมือนกันใส่กับ 4850 อยู่ อิอิ

Comment

Working...
                              X