Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลขสวยๆ กับ 3DMark03 บน HD4670

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลขสวยๆ กับ 3DMark03 บน HD4670

เลขสวย ไม่สวยแล้วแต่จะคิด, แต่สำหรับผม ผมว่ามันถ้วนๆ ดี 30k เป๊ะๆ

เท่ดีครับ ฮ่า ๆๆๆ

Comment

สวยครับ สวยกว่าผมเยอะเลย เอิ๊กๆ ถ้าจะการ์ดตัวเดียวกัน DDR4 มีแต่ Sapphire

CPU ผมกากเหลาเหย่ แว้วว
      ว่าแต่ คอร์ท่านโหดจัง 875!!! ของผมจอดสนิทตอนลากที่ 850 Memแตะไม่ได้เลย เต็มที่ไปเพิ่มได้อีก 20 เกินนั้นเรียบร้อย

ไปแบบเจี่ยมเจี้ยม อิอิ

Comment

30000 แจ่มดี

Comment

หมดกัน ไดเวอร์ 9.5 840 ก็ไม่ถึง ^ ^"

หมดแม็กครับ ขนาดลากซีพียูใส่แล้วนะนิ (เอาแบบเกรงใจซิงค์)

อย่าบอกเน้อ ว่าการ์ดก็มีวีคเทพ? เอิ๊กๆ

Comment

ใครแต็ปเดี๋ยวผมให้รางวัล อิอิ

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
              ใครแต็ปเดี๋ยวผมให้รางวัล อิอิ
              คุ้มมั้ย นี่ 55+

Comment

ได้ไม่ถึง ขาดอีก 400 สงสัยต้อง XP -*-
                Last edited by V-FrIeNd; 24 May 2009, 00:43:42.

Comment

ไม่รู้ว่าสวยสู้คนอื่นได้ป่าว

Comment

ขอบคุณครับ งวดนี้ใส่เต้มที่ครับ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                      ขอบคุณครับ งวดนี้ใส่เต้มที่ครับ
                      เลข 00 ใช่ปะ

Comment

Working...
                      X