Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม ดูอัลแชนแนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม ดูอัลแชนแนน

เอาแรม kingston 1 G bus 800 ใส่ผสมกับ ยิ่ห้ออื่น ที่ 1 G bus 800 เหมือนกัน จะทำงานได้ดีเท่ากันกับ kingston 2 ตัวเหมือนกันไหม

หรือ ด้อยกว่ามากน้อยเท่าไร

ถ้าชิบคนละยี่ห้อรู้สึกจะขึ้นจอฟ้า เพราะถ้าใช้แรมเต้ม มันจะขึ้นจอฟ้าอะว่าจะขาย kingston 1b 667 ทิ้ง แล้วซื้อตัวใหม่

Comment

ผมเคยมีปัญหาจอฟ้ากับ DDR1 ใส่ Corsair กับ Kingstan 2 แผง แผงละ 512 MB มาแล้วครับ

Comment

โห้น่ากลัว จริงๆ

Comment

Originally posted by ก็อต View Post
          เอาแรม kingston 1 G bus 800 ใส่ผสมกับ ยิ่ห้ออื่น ที่ 1 G bus 800 เหมือนกัน จะทำงานได้ดีเท่ากันกับ kingston 2 ตัวเหมือนกันไหม

หรือ ด้อยกว่ามากน้อยเท่าไร
          ทำได้ครับผมทำมากหลายคู่เเละ เเต่ก็เเล้วเเต่ดวงอีกเเหละ

Comment

Working...
          X