Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผิดหมวดนิดนึงคับ อยากได้ psu แก้ขัด อะไรดี ขอกลางๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผิดหมวดนิดนึงคับ อยากได้ psu แก้ขัด อะไรดี ขอกลางๆ

ตอนนีใช้ enermax 350w
    ใช้ hd3850 อยุ่มันไหวนะ

แต่ถ้าเราใส่3870 ลงไปมันจะไหวป่าวอะครับ

แล้วถ้าไม่ไหว ซื้ออะไรมาแก้ขัดดีแบบยังไม่พร้อมจะซื้อ enermax 460w

12 V. 26 A 350 w.
    ยังใช้ได้ครับ ถ้าอุปกรณ์อย่างละตัว

Comment

Originally posted by pakaho View Post
      12 V. 26 A 350 w.
      ยังใช้ได้ครับ ถ้าอุปกรณ์อย่างละตัว
      ยั้งก้อโอเค งับ ไม่เปลี่ยน ลุย

Comment

รู้ว่าผิดหมวดแล้วจะโพส ทำไมว้า

Comment

Originally posted by orthadox View Post
          รู้ว่าผิดหมวดแล้วจะโพส ทำไมว้า
          .......

ก้อผมจะถามเรื่องใช้กับการ์ดอะครับ
          เหนว่าคนที่ใช่การ์ดต้อง มี psu ที่ต้องการต่างกันไปตามการ์ดเรยจะสอบถามคนที่พอจะรู้

แล้วผมผิดเองผมก้อบอกแล้ว่าผิดหมวด แค่ขอความเหนเกี่ยวกับ การเลือก psu เพราะจะซื้อการ์ด

งั้นปิดกระทูก้อได้ครับ

Comment

hd3850 450w 18 a ไหวปะ

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
              hd3850 450w 18 a ไหวปะ
              สเปคนี้ คล้ายของdeluxเลย

ถ้า500w ไหวนะ

Comment

enermax 350w
                ผมว่าใหว นะ
                HD3870 กินไฟมากกว่า HD3850 นิดเดียวเอง ไม่น่าจะมีปัญหา อะ

Comment

ถ้าหากPSUที่ใช้อยู่ไฟไม่พอ แล้วจะเอาตัวเก่ามาเชื่อมต่อ ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้จากร้านทั่วไปที่พันทิบได้ไหม แล้วสายเชื่อมที่ว่าเรือกว่าอะไรครับ

Comment

Working...
                  X