Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครว่า BE มันจะวิ่งไกล ได้ทุกตัว เอิ้กๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครว่า BE มันจะวิ่งไกล ได้ทุกตัว เอิ้กๆๆๆ

นี่ เอา 5000+ ของเทพ (แนวร่วม DK) เขามาอีกที แถมส่ง 6000+ ไปเป็นตัวประกันด้วย

สุดชีวิตได้เท่านี้แหละครบ แบบ ROCKSTABLE ได้นะครับ แต่ตัวนี้ วิ่งไม่ไป กินไฟอีกต่างหาก

จะ ROCK STABLE ในแบบของผม ต้องไฟ 1.525 เลย ต่ำกว่านี้ ไม่ผ่าน ถ้าที่ละเทส 1.475 ผ่านหมดครับ อิอิ

เดียว ROCK STABLE จะทยอยตามมาแล้วกันครับ นอนดีกว่า ง่วงแล้วครับ วันนี้
    Last edited by wikorn; 30 Aug 2008, 23:56:43.

เดียวผมงับมาสู้อีกรอบครับ คราวที่แล้วยังติดอยู่ที่ bus380 อยู่ไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่ ตอนนี้มีแรมดีอยู่ในมือแล้วนะขอรับ อิอิ แล้วคุณต่อซ่าส์จะมาแจมด้วยไหม

Comment

สู้เค้าท่าน

Comment

เต็มที่เลยครับ BE ตัวนี้ สุดที่ 3200 ครับ ไม่ไกลกว่านี้แน่นอน ครับ เจ้าของ BE ไปใหนแล้วว่า ขายเหอะ 6000+ แรงกว่าเยอะ เพิ่มอีก 1000กว่าๆ เอง เอิ้กๆๆๆ

Comment

โอวมาย be ทำไมเป็นแบบนี้

Comment

อืม กินไฟมากมาย เหมือนกัน ได้แค่นี้..........กำ
            6000+แรงกว่าจริงๆ
            Attached Files

Comment

ขอดูเทสแจ่มๆ หน่อยซิครับ บัสแรงดีครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เต็มที่เลยครับ BE ตัวนี้ สุดที่ 3200 ครับ ไม่ไกลกว่านี้แน่นอน ครับ เจ้าของ BE ไปใหนแล้วว่า ขายเหอะ 6000+ แรงกว่าเยอะ เพิ่มอีก 1000กว่าๆ เอง เอิ้กๆๆๆ
                เอามั้ยละพี่ ผมเพิ่มตังให้ อิอิอิ
                แต่งงจิงๆ กะ BE ตัวนี้ ลากให้ตายก็ไปไม่เกิน 3.2 พอเกินมาแค่ 3.21 ใช้ได้พักเดียวก็ล่มละครับ อัดบัส 300 ต้องเล่นทดแรมไป 400 เลยถึงจะบูตติด ตอนนี้ไม่อยากเปลี่ยนไรละ พอเพียงเพียงพอ เหนื่อยละครับ คราวหน้าเอาพี่น่อมมานั่งเล่นดีก่า อิอิอิ
                Last edited by IX; 1 Aug 2008, 00:44:39.

Comment

สงสัยต้องมอง 6000+ แระแบบนี้

Comment

กําว่าจะมาโพส ซะหน่อย เพาเวอร์แต๊บไปแล้วครับ อิๆๆ พรุ่งนี้ต้องเอาไปเครม TK

เดี๋ยวเครมเสร็จก่อน เจอกัน
                    Last edited by visionnet; 1 Aug 2008, 00:47:01.

Comment

โว้ว แรงกันไปหนายย รอนู๋ด้วยยยย

Comment

บอร์ดผมได้เท่านี้เองครับ ที่ใช้งานได้จริงๆ สุดบอร์ด รันโปรแกรมไม่ได้ เข้าวินโดว์ได้กับ เปิดโฟเดอร์ได้เท่านั้นเอง ครับ

Last edited by wikorn; 27 Sep 2008, 10:42:43.

Comment

บอร์ดไรคับเนี่ย

HT ทามไมมัน พุ่งอย่างงั้น

แรงมาก

ของผมไม่ได้ อัดเลย เพิ่มแต่ตัวคูณ 3.2

ROCKSTABLE คืออะไรคับ
                          Last edited by automation; 1 Aug 2008, 01:00:32.

Comment

Originally posted by automation View Post

บอร์ดไรคับเนี่ย

HT ทามไมมัน พุ่งอย่างงั้น

แรงมาก

ของผมไม่ได้ อัดเลย เพิ่มแต่ตัวคูณ 3.2 ไฟเดิมๆ
                            DFI ครับ AM2 ที่ทน HT ได้ทะลุ 2000 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              บอร์ดผมได้เท่านี้เองครับ ที่ใช้งานได้จริงๆ สุดบอร์ด รันโปรแกรมไม่ได้ เข้าวินโดว์ได้กับ เปิดโฟเดอร์ได้เท่านั้นเอง ครับ
                              เอ้าน้านน หน้าเอ็มเปิดโล่เลย เค้ารู้หมดเราคุยไรกัน อิอิอิ

Comment

Working...
                              X