Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gtx+ตอนนี้มีของที่ไหนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันๆ เมื่อไหร่จะมา รอนานแล้ว

Comment

Originally posted by tiatia View Post
      ร้านนี้มีแต่ราคา ไม่มีของครับ
      ผมก็ไม่ได้บอกว่ามีของหนิครับ

Comment

ขอถามในนี้เลยแล้วกันนะครับ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด

อยากทราบว่า ใน Pantip ตอนนี้เหลือยี่ห้ออะไรบ้างครับ พร้อมราคาก็ดีครับ

ผมขี้เกียจรอและ ถ้ามีถูกใจอาจจะไปซื้อพรุ่งนี้เลย

Comment

Originally posted by tonro View Post
          ขอถามในนี้เลยแล้วกันนะครับ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด

อยากทราบว่า ใน Pantip ตอนนี้เหลือยี่ห้ออะไรบ้างครับ พร้อมราคาก็ดีครับ

ผมขี้เกียจรอและ ถ้ามีถูกใจอาจจะไปซื้อพรุ่งนี้เลย
          ตอนนี้คุณอยู่ที่ไหนหรอครับวันนี้ผมว่าจะไปแต่ฝนตกเลยยังไม่ได้ไปเลยเดี๋ยวจะถามๆมาให้นะครับ

Comment

ราชุบรี ครับ

ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้เริ่มจะเปลี่ยนใจละครับ รอ XFX มานานมาก
            สนใจ Asus ตัว Drak Knight ละครับเห็น sink สวยดี
            Last edited by tonro; 27 Oct 2008, 17:30:36.

Comment

ผมรอ xfx 9800gtx+ มาตั้งแต่ปลายเดือนกันยายน ตอนนี้ ปลายตุลาครบ1เดือนพอดี ของก็ยังไม่เข้ามาขาย จะเป็นไปได้ไหมว่าไม่ผลิตแล้ว
              หรือยังผลิตอยู่แล้วใครพอจะทราบไหมครับว่าของจะเข้าวันไหนครับ
              ขอบคุณครับ
              Last edited by zengjung; 28 Oct 2008, 16:53:08.

Comment

ของผมสิ้นเดือนนะครับ เนี่ยน

Comment

ดันๆ รอคนมาตอบให้หน่อย อิอิ

Comment

ที่ hwh มีของยี่ห้ออื่นปะครับเข้าไปในเวปเหนมีแต่ กะลาสี กะ อัสซุส

Comment

ECS
                      Inno
                      แล้วก็กบ เท่าที่ไปดูมาครับเมื่อวัน ศุกร์ที่แล้ว

Comment

Asus มีไหมครับ

Comment

ผมไปดูที่ 1000ทิพงาม ไม่มี9800เลยครับที่ hwh
                          ไป hwh ในเดอะมอล ผมบอกเขาเอา9800gtx+ เค้าหยิบ 9800gx2 มาให้ผมเลยไม่เอา
                          ไป it grand มีของครับ ตอนนี้มี กิ๊กกาไบ อินโน อัสซุซ แต่ผมสั่ง evga ไปเค้าบอกของมาวันพรึหัดแล้วคนขายบอกว่าevgaอาจจะปรับราคาลดลงด้วย

Comment

แนะนำ Inno 9800GTX+ ลากไป802/2002/1250 ใช้Tagan ก็Okนะพวก500W+

Comment

ผมสั่งของ evga ไว้อะครับเหนมันปรับลดราคา

Comment

inno 9800 gtx+ คุ้มครับ ตัวซิงค์ dht มันเย็นมาก เย็นน้อยกว่า hr03 gt 2 องศาเอง ลากเบา ๆ 820/1910/1180 เล่น crysis warhead ลื่นกว่า 4850 ครับ มายืนยัน

Comment

Working...
                                X