Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับ รู้สึกว่าซับมันจะแตกอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับ รู้สึกว่าซับมันจะแตกอ่ะครับ

เปิดดังๆ กระพือดังผับๆเลย เคลมได้ป่าวอ่ะครับ saag10s ครับ
    ซื้อมาจาก jib

น่าจะเป็นที่ขอบรอบๆ ลำโพง มันขาดครับ ไปให้เค้าบุได้ใหม่ครับ หลายร้อยอยู่ครับ ถ้าอยู่ในประกันก็ไปเคลมดีกว่าครับ

Comment

ผมว่า น่าจะเป็น ที่ลำโพง ตอบสนอง ความถี่ใน ย่านนั้น ไม่ได้มากกว่า

Comment

Originally posted by tiksna View Post
        ผมว่า น่าจะเป็น ที่ลำโพง ตอบสนอง ความถี่ใน ย่านนั้น ไม่ได้มากกว่า
        ถูกครับ ลำโพงเจอความถี่ต่ำๆ รัวๆ หายใจไม่ทัน มันเลยกระพืออย่างงั้นเอง

ถ้าเปิดเสียงกลางๆ ไม่ดัง ไม่เบา แล้วไม่เป็นแสดงว่า ลำโพงมันได้แค่น้นครับ

Comment

ปกตินะเสียงต่ำๆมันแสดงไม่ได้เลย

เซง

ตอนนี้ใช้ Sterno 150W

5555+

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
            ปกตินะเสียงต่ำๆมันแสดงไม่ได้เลย

เซง

ตอนนี้ใช้ Sterno 150W

5555+
            ของผมก็เหมือนกัน อยากให้เสียงต่ำมันแสดงก็ไม่แสดง อิอิๆ
            Logitech S150 Digital USB เอิ้กๆ

Comment

Working...
            X