Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอร์ series 8XXX 158.22 เนียนนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอร์ series 8XXX 158.22 เนียนนน

ผมลงตัวนี้แล้วเล่นเกมส์ลื่นขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยครับ ขนาดเปิด AA*8 นะเนี่ย
    (เกมส์มัน AA*4 ผมปรับที่ Hardware ทับ)

เกมส์ Titan Quest ไม่มีอาการหน่วงของภาพเลยครับ ตอนแรกที่ยังใช้ 158.19

จะหน่วงบ้าง ไม่หน่วงบ้าง หงุดหงิดพอสมควร แต่ตอนนี้เนียน ปรับสุดๆ เนียนนนน อิอิ

ไปอ่านที่มันเพิ่มมา เห็นบอกว่า series 8 ได้ทำการ Enable Turbo Cache

แนะนำตัวนี้คับ เนียนแน่ๆ ผมใช้อยุ แต่ของผม6600นะ 8xxxจาเห็นผลดีกว่า

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1631

Comment

ผมใช้ตัว 165.01 ครับเห็นว่าเป็นตัวล่าสุด

Comment

ตาม คห.บนครับ

Comment

ตรงตัวเลือก 3 ช่องเลือกอะไรเหรอครับ

ช่องสุดท้ายน่ะครับ ทำไมผมถึงหาไม่เจอ

แต่ที่เวบมันไฟล์ build 2/5/2007 แล้วยังมีใหม่กว่านี้อีกเหรอ

แต่รู้ว่าเล่นเกมส์ลื่นขึ้นเยอะ
          Last edited by zicmaxx; 11 May 2007, 12:07:44.

Comment

ไดร์เวอร์ 165.01 โหลดได้จากไหรคับ ใช้กับ GF7xxx ได้ไหมคับ
            Last edited by concept; 11 May 2007, 19:03:01.

Comment

Originally posted by concept View Post
              ไดร์เวอร์ 165.01 โหลดได้จากไหรคับ ใช้กับ GF7xxx ได้ไหมคับ
              ใช้กับ GF7XXX ไม่ได้ครับ
              ได้แตกับ GF 8500 / 8600 / 8800 ครับ
              *จำไม่ได้แล้วด้วยว่าโหลดมาจากเวปใหน อะ ^^! *

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ใช้กับ GF7XXX ไม่ได้ครับ
                ได้แตกับ GF 8500 / 8600 / 8800 ครับ
                *จำไม่ได้แล้วด้วยว่าโหลดมาจากเวปใหน อะ ^^! *

ผมใช้158.22 เวอชั่นmodของเวปguru3dคับ ของผม6600นะคับ ยืนยันว่าใช้ได้คับ ระหว่างตัวนี้ กะ ไดรเวอล่าสุดของ6600 ไดรเวป158.22modเนี่ย เทสตู้ปลาได้มากกว่า500คะแนนคับ ถ้าเปง8xxxจาเห็นผลชัดก่านี้แน่นะ ผมว่า

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                  ผมใช้158.22 เวอชั่นmodของเวปguru3dคับ ของผม6600นะคับ ยืนยันว่าใช้ได้คับ ระหว่างตัวนี้ กะ ไดรเวอล่าสุดของ6600 ไดรเวป158.22modเนี่ย เทสตู้ปลาได้มากกว่า500คะแนนคับ ถ้าเปง8xxxจาเห็นผลชัดก่านี้แน่นะ ผมว่า
                  ชอบไดร์เวอร์ Mod เหรอครับ

http://www.tweaksrus.com/

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    ชอบไดร์เวอร์ Mod เหรอครับ

http://www.tweaksrus.com/

ขอบคุนคับ เหอๆ เข้าไปแล้วมึนๆอะ เวปนั้น เหงเมือนกันเลย158.22 เหอๆ

Comment

ForceWare 160.03 Win 2000/XP ตัวนี้ที่ Guru หละครับดีไหมหรือ 158.22 ดีกว่า

Comment

Originally posted by concept View Post
                        ForceWare 160.03 Win 2000/XP ตัวนี้ที่ Guru หละครับดีไหมหรือ 158.22 ดีกว่า
                        ตัวนี้นผมไม่ทราบว่าmodมั้ยนะ แต่ที่มันเขียนว่าNGOไรนี่แหละ ผมว่าดีนะ ลองเอาไปใช้ดู แล้วเปรียบเทียบอันไหนดีกว่า 158.22นะจ๊ะ ใช้ดี

ปล.อย่าลืมลบตัวเก่าออกก่อนะงับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                          6800gt เอาไปเล่นมั่งได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
                            6800gt เอาไปเล่นมั่งได้มั้ยครับ
                            Quadro FX4000

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                              Quadro FX4000
                              ไม่ได้หมายความว่า เอาไปโมเล่นครับ หมายถึง ว่า กับdriver v. นี้ จะเอาไปเล่นด้วยได้มั้ย ตะหากล่ะครับ

Comment

Working...
                              X