Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound เสียหมดประกันมีที่ซ่อมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ส่วนตัว ของหมดประกัน ถ้าเสีย ผมจะซ่อม วิจัยเอง ผิดบ้าง มั่วได้บ้าง ๆ แต่สนุกดี

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
      ส่วนตัว ของหมดประกัน ถ้าเสีย ผมจะซ่อม วิจัยเอง ผิดบ้าง มั่วได้บ้าง ๆ แต่สนุกดี
      ทำไงสอนมั่งจิ

Comment

ตอนแรกคิดว่าเสียจากการใช้งานครับ อาการคงจะไม่หนัก
        แต่ท่านบอกว่าฟ้าลงนี่คงจะเอาการอยู่ครับ ปกติอุปกรณ์จำพวกนี้จะซ่อมยากอยู่แล้วด้วยครับ
        พอดีผมทำงานด้านวิศวะกรรม พอจะรู้จักคนเก่งๆดานนี้หลายคนจะลองส่งมาให้ผมดูหน่อยมั๊ยครับ
        ขอซ่อมฟรีให้(อยากลองดูเผื่อได้จะได้รับซ่อมซะเลยเห็นหลายท่านในoczมีเสียหลายตัว)

Comment

Originally posted by pro4687 View Post
          ตอนแรกคิดว่าเสียจากการใช้งานครับ อาการคงจะไม่หนัก
          แต่ท่านบอกว่าฟ้าลงนี่คงจะเอาการอยู่ครับ ปกติอุปกรณ์จำพวกนี้จะซ่อมยากอยู่แล้วด้วยครับ
          พอดีผมทำงานด้านวิศวะกรรม พอจะรู้จักคนเก่งๆดานนี้หลายคนจะลองส่งมาให้ผมดูหน่อยมั๊ยครับ
          ขอซ่อมฟรีให้(อยากลองดูเผื่อได้จะได้รับซ่อมซะเลยเห็นหลายท่านในoczมีเสียหลายตัว)
          มี 0460 อยู่ตัว
          ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ เผื่อจะเอาไปเป็นหนูลองยาให้ครับ

Comment

ส่งA&Lฝากเค้าไปซ่อมจะไหวไหมอะ

Comment

Originally posted by jompol99 View Post
              มี 0460 อยู่ตัว
              ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ เผื่อจะเอาไปเป็นหนูลองยาให้ครับ
              อยู่สระบุรีครับ คงต้องส่งไปรษณีย์นะ(ออกค่าส่งคืนให้ผมด้วยนะ) แล้วอาการเป็นไรบ้างล่ะครับ

Comment

Originally posted by pro4687 View Post
                อยู่สระบุรีครับ คงต้องส่งไปรษณีย์นะ(ออกค่าส่งคืนให้ผมด้วยนะ) แล้วอาการเป็นไรบ้างล่ะครับ
                ผมลองให้เพื่อนดูแล้วมันบอกว่าตัวชิปน่าจะเสีย ซ่อมได้ไหมอะเดี๋ยวจะส่งให้

Comment

ชิพเสียงคงหมดสิทธิ์

Comment

Working...
                  X