Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยมานาน ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยมานาน ถามหน่อยครับ

การ์ดจอ เวลา อยู่ในเคส มันเห็นด้านหลังของการ์ด ไม่เห็นซิ้งพัดลมอันสวยงาม
    ถามว่า ทำไมผู้ผลิดถึงไม่ผลิตแบบให้พัดลมมาอยู่ด้านบนมั่งหละครับ หรือว่าทำไม่ได้ หรือว่าเป็นปัญหาเรื่องความร้อน ??????????????

เดี๋ยวมันจะมีอะไรหล่นลงไปนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ผมก็ว่างั้น ถ้าอยากสวย กลับ เคสเลยครับ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
        ผมก็ว่างั้น ถ้าอยากสวย กลับ เคสเลยครับ
        พอจะใส่ CD ก็กลับกลับ

Comment

มันจะไปติดกับอุปกรณ์ตัวอื่นมังครับ.......

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ผมก็ว่าเงี่ยอะครับ ไม่งั้นพัดลมอาจหัก หรือการ์ดอาจจะ......

Comment

มันจะช่วยเป่าฝุ่น ที่ติดอยู่ด้านล่างของเคส นะครับ (จริงนะ) ตอนแรกที่ผมยังใช้การ์ดจอ ออนบอด อยู่ฝุ่นเยอะมากๆ แต่พอซื้อการ์ด มาติดรู้สึก ว่าฝุ่นน้อยลง แต่มันออกมาอยู่ด้านนอกเคสแทน - -

Comment

ลอง HR03 แล้วหันซิงค์มาไว้ด้านหลังการ์ดจิ .... หุหุ

Comment

อืมมมม

ใช่ๆๆๆ

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                    มันจะช่วยเป่าฝุ่น ที่ติดอยู่ด้านล่างของเคส นะครับ (จริงนะ) ตอนแรกที่ผมยังใช้การ์ดจอ ออนบอด อยู่ฝุ่นเยอะมากๆ แต่พอซื้อการ์ด มาติดรู้สึก ว่าฝุ่นน้อยลง แต่มันออกมาอยู่ด้านนอกเคสแทน - -

ึคิดได้ไง แต่ก็มีเหตุผลของความเป็นจริง

Comment

Originally posted by dears View Post
                      ลอง HR03 แล้วหันซิงค์มาไว้ด้านหลังการ์ดจิ .... หุหุ
                      ใช้อยู่ครับ ติดพัมลมเข้าไปอีก ตัวอย่างกะตึก sli นี่ฝันไปเถอะ ไม่มีที่

Comment

Working...
                      X