Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดค่าแรงยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดค่าแรงยังไงดีครับ

มีคนวานให้วางระบบ WLAN เป็นคอมพิวเตอร์ทั้งหมด 13 เครื่องครับ แชร์ข้อมูล อินเทอเน็ต ทุกเครื่อง ผ่าน All in one นี่เป็นครั้่งแรกของผมที่รับงาน จะคิดราคาค่าแรงยังไงดีครับ ( อุปกรณ์ทั้งหมดเขาจัดหามาเอง )

เสียเวลาไปเท่าไรครับ?

Comment

Originally posted by nununu View Post
      เสียเวลาไปเท่าไรครับ?
      เป็นผมอย่างเร็วครึ่งวัน อย่างช้าทั้งวันเลยครับ... จะเหมาเท่าไหร่ดีครับพี่

Comment

2500 ครับท่าน

Comment

Originally posted by nayaom09 View Post
          2500 ครับท่าน
          โหได้เยอะจัง... เขาจะว่าแพงไปมั๊ยครับ ในใจผมคิดว่าไม่เกิน 1000 ก็มากแล้ว นี่ได้เยอะขนาดนี้เลยเหรอครับ..ขอบคุณครับที่ชี้แนะ ผมต้องไปคิดใหม่แล้ว

Comment

งานแบบนี้ ผมเคยทำ แต่คิดเป็นจุดนะครับ
            แล้วแต่ความยากง่ายของงานครับผม ผมขอลงความเห็นว่า
            เหมาดีกว่า ราคาตามที่ท่าน nayaom09 ก็เหมาะนะครับ บางที่แพงกว่านี้

Comment

Working...
            X