Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก AMD แนะนำ kb + mouse ให้สัก ชุด ใช้ ของเดิมมานานแล้ว ครับอยากจะเปลี่ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก AMD แนะนำ kb + mouse ให้สัก ชุด ใช้ ของเดิมมานานแล้ว ครับอยากจะเปลี่ยน

คอม พังเปลี่ยน เครื่องไปแล้ว kb ยัง เดิมอยู่เลย อยาก แนะนำ น่อย อ่ะครับ logitech ปุ่มมัน นุ่มไป ครับ มีเพื่อน แนะนำบ้าง มั้ย ครับ ขอบคุณ

A4 X7-G600 3xFast Gaming อยากทราบ รุ่นนี้ เพื่อนคนไหน ใช้บ้าง คับ

Comment

เต็มเลย

Originally posted by skyline_Tae View Post
      A4 X7-G600 3xFast Gaming อยากทราบ รุ่นนี้ เพื่อนคนไหน ใช้บ้าง คับ
      หน้าจะรุ่นเดียวกับที่ร้านผมนะ
      เหลืออยู่ห้าตัว ใช้ดีนะครับถ้าจำไม่ผิด
      หน้าจะเหลือนกัน
      ขายไม่หมดสักทีเพราะว่าเอามาใหม่ๆมันแพง
      ขายยาก อิอิ

Comment

มันแพง ก่ะ อะไรครับ 680 บาทแอดไว ครับ เห็น ปุ่ม เป็น สี ตรงที่ ไว้ กดเล่นเกมส์อ่ะครับ

Comment

มาอีกรอบ

Originally posted by skyline_Tae View Post
          มันแพง ก่ะ อะไรครับ 680 บาทแอดไว ครับ เห็น ปุ่ม เป็น สี ตรงที่ ไว้ กดเล่นเกมส์อ่ะครับ
          อ๋อ มันกันน้ำได้ครับ เอ้ยไม่ใช่
          น้ำหกใส่แล้วมันไหลออกได้ข้างล่าง
          อิอิ
          แล้วปุ่มสีส้มก็เอาไว้เปลี่ยนตอนเล่นเกมส์
          สังเกตป่าวว่าตอนเราเล่นเกมส์ปุ่มพวกนี้มันจะลอก
          เค้าก็เลยทำให้มันถอดเปลี่ยนได้
          แล้วไอ้ปุ่มสีส้มมันก็เป็นยางนะครับ
          มันไม่ลอกง่ายๆ
          อิอิ
          ดันเลยครับ

Comment

razor exactmatx control + razor diamond 3g

Comment

Working...
            X