Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัจจุบันหาบอด Socket 478 มือ1ได้หรือป่าวอะครับ........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัจจุบันหาบอด Socket 478 มือ1ได้หรือป่าวอะครับ........

คือ บอด Socket 478 เครื่อง P4 ผมมันเสียแล้วอะครับ ทีนี้ อุปกรณ์ ทุกอย่างมันก็ยังดีอยู่เลยเกิดเดียดาย เดินพันทิพหามือ สองก็ไม่มี เลยอยากรู้อะครับยังพอหา มือ1 ได้หรือป่าวอะครับ

ปล. ขอบคุณครับ

หายากมากแล้วล่ะ พักหลังนี้ เห็นแต่พวกยี่ห้อประหลาดๆอ่ะครับ - -"

Comment

ลองถามดูว่่ายังมีของป่าว
      http://www.mdcomputer.co.th/md/catal...9c697baa7cfbaf

* ผมยังไม่เคยซื้อของกับร้านนี้นะคับ *

Comment

อ่าครับ

ยี่ห้อประหลาดๆ ช่ายของ จีนแดง ปะท่าน เสียวอะ ซื้อพวกของจีนแดง ไม่เคยใช้ ข้าม อาทิตย์ พังหมดทุกชิ้น

Comment

หาเอาในนี้แหละ หามือสองเอามือ 1 ต้องตามหาเหนื่อย

Comment

Advice ครับ
            http://www.advice.in.th/price/normal...nu_price1.php#

Comment

-*- แล้ว P4 ผมมัน จะ รับ DDR2 ได้ป่าวหว่า หรือมันได้ทุกตัว P4 1.6 ตัวเก่าๆ

Comment

อาจจะมีบ้าง ส่วนใหญ่ น่าจะมือ 2

Comment

Originally posted by HeavenSaber View Post
                  อ่าครับ

ยี่ห้อประหลาดๆ ช่ายของ จีนแดง ปะท่าน เสียวอะ ซื้อพวกของจีนแดง ไม่เคยใช้ ข้าม อาทิตย์ พังหมดทุกชิ้น
                  Biostar ไม่ใช่งานจีนแดงนะคับ ผมใช่อัพเกรดมาหลายเครื่องแล้วคับ[ชัวร์แน่นอน] แต่ตอนหลังนิหาไม่ได้แล้ว ว่าแต่ร้านที่ผมให้ลิ้งค์ไปโทรไปถามจิงๆเค้าจามีของขายรึป่าวเท่านั้นแร๊ะคับ

Comment

Originally posted by HeavenSaber View Post
                    -*- แล้ว P4 ผมมัน จะ รับ DDR2 ได้ป่าวหว่า หรือมันได้ทุกตัว P4 1.6 ตัวเก่าๆ
                    ก็ใช้กับเมนบอร์ด BIOSTAR P4M900-M4 สิครับ รับได้ทั้งแรม DDR 2 การ์ดจอแบบ PCI-E 16x ครับ

ตอนนี้ทาง Four System สั่งเมนบอร์ดรุ่นนี้ล็อตใหม่เข้ามาขายแล้ว รีบคว้ากันเด้อ

Comment

ยังพอหาได้บ้างครับ แต่ถ้าเป็นมือหนึ่งบางตัว อาจจะไม่มีประกันแล้ว แต่ของยังใหม่อยู่ ใน advice ก็น่าจะพอมีอยู่บ้างนะครับ ลองหาดูก่อนครับ ค่อยๆเลือกดูกันไป

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
                        ก็ใช้กับเมนบอร์ด BIOSTAR P4M900-M4 สิครับ รับได้ทั้งแรม DDR 2 การ์ดจอแบบ PCI-E 16x ครับ

ตอนนี้ทาง Four System สั่งเมนบอร์ดรุ่นนี้ล็อตใหม่เข้ามาขายแล้ว รีบคว้ากันเด้อ
                        ร้าน Four System อยู่ไหนอ่ะคัับ มีเว็บไซด์ป่าวพอดีผมอยุ่ตจว.เผื่อต้องหามาอัพเกรดให้ชาวบ้านเค้าบ้างคับ อิ.อิ..

Comment

วันก่อนไปร้านแถวบ้าน เห้น อยุ่ครับ รองรับ PCI-E + DDR2

ตอนนี้ ไม่รู้็ ยังอยุ่มั้ย

Comment

เอาเปล่าเค้ามี แต่มือ 2 นะท่านผมเปลี่ยนมาเล่น 775 แล้วแหละ รองรับ PCI-E+DDR2

เป็นของ MSI ครับ

Comment

Originally posted by noom9888 View Post
                              ร้าน Four System อยู่ไหนอ่ะคัับ มีเว็บไซด์ป่าวพอดีผมอยุ่ตจว.เผื่อต้องหามาอัพเกรดให้ชาวบ้านเค้าบ้างคับ อิ.อิ..
                              เข้าไปที่ http://shopping.foursystems.co.th/ เลยครับ แต่สนนราคาจะขายแพงกว่าตามร้านที่เป็นดีลเลอร์ของเขาครับ

Comment

Working...
                              X