Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อนนะครับว่า MA790X-DS4 น่าเล่นหรือเปล่าครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อนนะครับว่า MA790X-DS4 น่าเล่นหรือเปล่าครับ..

ตอนนี้มี790X ตัวไหนบ้างครับ.. นอกจากตัวนี้.. ขอบคุณนะครับ..

ตัวนี้ครับ.. แต่ตัวนี้ยังไม่มี eSATA
    http://www.overclockzone.com/Lightro...BYTE-790X-DS4/
    Last edited by hornetpc719; 11 Mar 2008, 16:45:49.

รู้สึกว่าจะมีแต่ Gigabyte นะครับ ASUS มีแต่ 770, 790FX ผมว่าเอาตังค์ไปซื้อ 780 ดีกว่ามั้งครับ มีออนบอร์ดด้วย

Comment

ไปแรมได้น้อยอ่ะครับ

หนีไปเล่น MSI 790FX ดีกว่ามั้งครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
        ไปแรมได้น้อยอ่ะครับ

หนีไปเล่น MSI 790FX ดีกว่ามั้งครับ
        ตัวนี้มันเท่าไหร่ครับ เพราะ MA790X มัน 5000 ต้น...

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
          ตัวนี้มันเท่าไหร่ครับ เพราะ MA790X มัน 5000 ต้น...
          ชื่อรุ่น K9A2 PLATINUM มั้ง ราคาเท่าไรไม่ทราบ ไปยึดของเพื่อนมาเล่น

แพงกว่ากันนิดหน่อยครับ

DQ6 ยังห่วยเลย แล้ว DS4 จะเหลือเหรอครับท่าน

ยี่ห้อกิ๊กกาไบท์ผมชอบสาย SATA มัน แล้วสาย Power ของ E-SATA อิอิ

Comment

Working...
          X