Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซีพียู AMD X2 4200+ 2.2 GHz เล่นเกมส์ Crysis ได้หรือไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สบายหายห่วงหมดปัญหาครับ

X2 3600+ 1.9 GHz ไม่ Overclock ของผมยังเล่นแล้วลื่นไหลอยู่เลย ครับ

เล่น Crysis ได้ มันก็เล่นได้ทุกเกมส์แล้ว นะครับ

ส่วนเรื่องจะ Overclock หรือไม่ยังไงน่ะ แล้วแต่ดุลพินิจ และความต้องการละกันนะครับ

อย่างผมที่ไม่ Overclock เพราะ บอร์ดมันไม่ไป และเดิมๆ ก็เหลือๆ ละครับ
    จริงครับ

Comment

^ นั่นดิครับ ตอน Crysis มาใหม่ๆ ผมก็กลั๊วกลัว จะเล่นไม่ได้

GF7300GT ดันไปรอดสะงั้น

ค่อยยังชั่ว.... (ลื่นได้เพราะบารมีจาก Galaxy ที่เอา DDR3 มายัดให้)

ตอนมาใหม่ๆ ผมก็ชอบ COD4 มากกว่านะครับ แต่พอเคลียร์หลายรอบแล้ว ผมชักเบื่อ

แต่ Crysis เล่นจบไป 10 รอบแล้ว ไม่ยักจะเบื่อแฮะ เนื้อเรื่องสั้นจริงแต่การเล่นมันเปิดกว้างและหลากหลายกว่าน่ะครับ

Comment

.

Comment

4200+ @2.99 Ghz
          ทำได้ทุกอย่างที่อยากให้มันทำครับ
          ยกเว้นอิมพอร์ตวิดิโอผ่าน Firewire เพราะแกะFirewireออกไปแล้ว 555+

Comment

Working...
          X