Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปลุกระดมชาวAsus A series ใครโมเครื่องแล้วมาโชว์ความแรงกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปลุกระดมชาวAsus A series ใครโมเครื่องแล้วมาโชว์ความแรงกันหน่อย

เต็มที่ไปเลยครับ พอดีเห็นG1Sn เสี่ยแล้วเกิดตาร้อนขึ้นมากระทันหัน โอ้วแม่เจ้า GF9500 ทะลุ100k

ปล.กลัวจะไม่ใครเลยเนี่ย ขอใจหน่อย
    Last edited by saksith; 23 Jun 2008, 11:01:06.

ผมใช้ A8dc
    ถามหน่อยดิครับ ผมจะลาก CPU ด้วย setFSB ต้องเลือก chip อันไหนครับ รบกวนด้วยครับ
    ถามอีกที การ์ดจอ ไดร์เวอร์ ที่เหมาะสำหรับตัวนี้ คือตัวไหนครับ แล้วหาโหลดที่ไหนครับ ตอนนี้โหลด 169.09 จาก Laptopvideo2go อ่ะ มีใหม่กว่านี้ไหมครับ

Comment

Originally posted by entertainer View Post
      ผมใช้ A8dc
      ถามหน่อยดิครับ ผมจะลาก CPU ด้วย setFSB ต้องเลือก chip อันไหนครับ รบกวนด้วยครับ
      ถามอีกที การ์ดจอ ไดร์เวอร์ ที่เหมาะสำหรับตัวนี้ คือตัวไหนครับ แล้วหาโหลดที่ไหนครับ ตอนนี้โหลด 169.09 จาก Laptopvideo2go อ่ะ มีใหม่กว่านี้ไหมครับ
      ลอง169.04 ดุยัง (เก่ากว่า09) แต่เขาว่าดีสุดอ่ะนะ เทสคะแนนได้มากสุด ผมก็ใช้อยู่ ส่วนchipในการลาก มันต้องลองหาไปเรื่อยๆว่าตัวไหนลากแล้วไม่ติดหรือerror ก็ตัวนั้นละครับ หรือ ลองตัวเดียวกะผมดูก็ได้

Comment

A6 ลากไงอ่ะ

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
          A6 ลากไงอ่ะ
          เหมือนกันครับ ต้องหาchipตัวที่มันลากได้จนกว่าจะเจอ

Comment

Originally posted by saksith View Post
            เหมือนกันครับ ต้องหาchipตัวที่มันลากได้จนกว่าจะเจอ
            หาจนหงิกแล้วเฮีย

Comment

ถ้าไม่เจอแสดงว่าไม่มี อ้าวงี้ก้้ลากไม่ได้เหรอ ไม่น่าสิ มันต้องมีวิธี

Comment

มาน AMD ไม่ได้ใช้ FSB น่ะครับ มานใช้ HTT Link แทน เลยคงลากไม่ได้ล่ะมั่งครับ

Comment

เท่าที่เห็นมันลากได้แต่Intelน่อ ของผมก็ไปไหนไม่รอดครับ ตันที่1.92 จาก1.60

Comment

AMD ใครมีเคล็ดในการลากของAMD มาช่วยหน่อยเร็วคับ หรือว่าจะตันแล้วละนี่

Comment

หา จนไม่รุ้จาไง แล้วครับ ,, Y_Y

Comment

AMD ลากไม่ด้ายยยยยยย ^^

Comment

งั้นก็เอาไป 8400M G แบบสุดๆ
                          &stc=1&d=1214218663

Comment

เดิมๆ8400m g
                            Attached Files

Comment

G1SN GF9500M GS OVERCLOCK แรงพอใหมคร้าบ จขกท (กว่าจะลงxpได้ต้องถอดแรมออก1 ดันถอดตัว2G อกกเพิ่งรู้เมือเช้าตอนเก็บแรม - -" เลยมีแรมเทสแค่ตัวเดียวไม่ได้ dual เลย แงๆ)
                              Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:43:01.

Comment

Working...
                              X