Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์call of duty ตรงภารกิจ helicopter incoming

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์call of duty ตรงภารกิจ helicopter incoming

คือว่าต้องทำยังไงหรอ
    คับผมไม่ผ่านซักทีอะคับ ช่วยบอกหน่อยนะคับ

อีกอย่างคับผมอยากได้วิธีโกง call of duty อะคับ

ขอบคุณล่วงหน้านนะคับ

สู้ๆ ค่อยๆเล่นเดี๋ยวก็ผ่าน อิๆ

Comment

ที่อยู่บนฮอ มองลงมาข้างล้างฉากกลางคืนปะคับ

Comment

จำมะล่ายอ่ะ ขอ Details เพิ่มอีกหน่อยสิ เผื่อคิดออก......

Comment

ถ้าเป็นฉากที่อยู่บนฮอ มองลงมาข้างล่างและเป็นฉากกลางคืน เราต้องคอยสนับสนุนทีมของเราด้านล่าง สังเกตุให้ดีครับทีมของเราทุกคนเสื้อจะสะท้อนแสง ตัวไหนไม่สะท้อนแสงยิงแหลกครับ พี่น้องเดี๋ยวก็ผ่านเอง

Comment

ไม่คับ หลังจากยิง หัวหน้ามันได้แล้วอะคับที่ เอาไรเฟิล ส่องมันตอนกำลังส่งของอะคับประมาณนี้

Comment

อ่อๆ ฉากที่เราเป็นสไนเปอร์ใช่ไหมครับ ที่มากับผู้กองแมคมิลาน
              แล้วเราไปซุ่มตรงชิงช้าสวรรค์อ่ะครับ
              เกิดเป็นด่านนั้น ให้นายไปวาง C4 ไว้แถวๆกอไผ่ วางแบบ***งๆกันนะ
              แล้วแถวถัดมา ก็หา Claymore ไปวางอีกสักนิดนึง
              แล้วก็รอ ฮ. มารับครับ แต่ต้องอดทน หรือไม่ก็ใจเย็นๆนะครับ
              สู้ๆ

Comment

Originally posted by TCRSS View Post
                ถ้าเป็นฉากที่อยู่บนฮอ มองลงมาข้างล่างและเป็นฉากกลางคืน เราต้องคอยสนับสนุนทีมของเราด้านล่าง สังเกตุให้ดีครับทีมของเราทุกคนเสื้อจะสะท้อนแสง ตัวไหนไม่สะท้อนแสงยิงแหลกครับ พี่น้องเดี๋ยวก็ผ่านเอง
                ผมว่า ไม่ใช่ ฮ. นะครับ
                อันนี้ครับ มันก็คือ AC-130 ครับผม อิอิ

Comment

Originally posted by Noobkung67 View Post
                  ผมว่า ไม่ใช่ ฮ. นะครับ
                  อันนี้ครับ มันก็คือ AC-130 ครับผม อิอิ
                  ง่า

Comment

Originally posted by Noobkung67 View Post
                    อ่อๆ ฉากที่เราเป็นสไนเปอร์ใช่ไหมครับ ที่มากับผู้กองแมคมิลาน
                    แล้วเราไปซุ่มตรงชิงช้าสวรรค์อ่ะครับ
                    เกิดเป็นด่านนั้น ให้นายไปวาง C4 ไว้แถวๆกอไผ่ วางแบบ***งๆกันนะ
                    แล้วแถวถัดมา ก็หา Claymore ไปวางอีกสักนิดนึง
                    แล้วก็รอ ฮ. มารับครับ แต่ต้องอดทน หรือไม่ก็ใจเย็นๆนะครับ
                    สู้ๆ
                    ตามนั้นคับ แต่ไม่ไช่ ฮอ อิอิ

Comment

ถ้าจะโกงก็ปรับง่ายสุดดิ สามนาทีก็ผ่าน - -

Comment

ขอบคุณนะคับเด๋วจาไปบุกเบิกเอง 5555555555+

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
                          ง่า
                          ไม่รู้ ย่อมไม่ผิดครับ
                          ผมก็แค่เสนอแนะเฉยๆนะครับ ^^

Comment

เคยลอง Code Chaet นี้รึยัง x9.8

RPG มาทีละ 4 ลูก พร้อมๆกัน

ระเบิดมือมาครั้งละ 8 ลูก

กระสุน***มาทั่วทุกทิศ

แค่คุนจะเล็งหัวหรือแค่ลำตัวก็ไม่มีทาง

เพราะคุณจะโดนยิงจอแดงกระเพื่อมตลอด ยิงฟ้าอย่างเดียว

แต่คุณจะไม่ตายเพราะ อมตะ นิรันดิ์ กาล

แต่ก็จบฉาก นี้ได้นะ

ONE SHOT ONE KILL!!! สะใจดี

Comment

ยังไงก็ยังไม่ผ่านอะคับ

ฌว้งมากเลยอะคับ โหทหารมาเต็มเลยอะคับ ต้องทำไงหรหรอคับ เซ้งๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X