Announcement

Collapse
No announcement yet.

โย่วๆๆ PS3 ช้ำอีก! Tekken 6 ปันใจไป X360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โย่วๆๆ PS3 ช้ำอีก! Tekken 6 ปันใจไป X360

รักPS3ครับ

Kดิต

เอ่าเฮ!!!

ปันใจมาลง PC ด้วยสิ ไหนๆก็จะมัลติแพลตฟอร์มและ

Comment

อยากให้GTมาใจจะขาด แต่คงไม่มีวันนั้น

Comment

Originally posted by Comma View Post
        เอ่าเฮ!!!

ปันใจมาลง PC ด้วยสิ ไหนๆก็จะมัลติแพลตฟอร์มและ
        ถ้าลง X ก็ ต้องลง PC ผมว่านะ
        ส่วนใหญ่ไม่ว่าเกมส์ไหนลง X แล้วเค้าจับมาลง PC ตลอด

Comment

Originally posted by jay-aha View Post
          ถ้าลง X ก็ ต้องลง PC ผมว่านะ
          ส่วนใหญ่ไม่ว่าเกมส์ไหนลง X แล้วเค้าจับมาลง PC ตลอด
          ส่วนใหญ่ เกมที่เอามาลง ทั้ง X และ PC
          ส่วนใหญ่ MS เค้าจะเอามาทำน่ะขอรับ
          อย่างเกมพวก 1st 2nd party
          แต่นี่ Takken มันเป็น 3rd จึงไม่น่ามีโอกาสลง

Comment

ช่วงนี้เป็นยุคทองของ Multi Platform ซะแล้วครับ

แต่ผมว่าถ้าลง PC อาจจะทำให้ตลาดคีย์บอร์ดมีรายได้มากขึ้นก็ได้นะครับ หึหึ

Comment

งานเข้าอีกแล้ว Sony

Comment

ผมเองตกใจหนเดียวพอตอน ไฟนอล13ไปxboxเพราะถ้าเสียไฟนอลเเล้วอะไรก็ไม่สำคัญเเล้วครับ 55+ ปลงๆ

เเต่จะว่าไปเกมเเนวไฟติ้งที่ผมชอบจริงๆก็มีเเค่ นารูโตะ เเต่ตอนนี้เริ่มมาสนใจโซลคาลิเบอร์เเละหญิงเขาเด้งจริง ^^

Comment

ภาวนาให้มี "ลูกหลง" หล่นมาลง pc บ้างครับ
                  จะรอรับ "ส้มหล่น" อยู่ตรงนี้ครับ
                  เอ หรือจะลองถอย XBOX360 มาดูซักทีดีไหมเอ่ย?

Comment

นี่แหละนะเกมแนวไฟท์ติ้งใน pc มันน้อยเหลือเกิน มาลงๆหน่อยก็ดีนะอืม

Comment

ปกติไม่เล่นแนวต่อสู้อยู่แล้ว
                      เพราะ เล่นทีไรไม่ชนะเพื่อนสักที -*-

Comment

ลูกเมียน้อยก็เงี้ยแหละ ไม่ห่วงว่าจะได้เล่นช้ากว่าลูกเมียหลวง แต่ขอให้ได้เล่นก็พอ 5555+
                        Last edited by nameinw007; 10 Oct 2008, 08:40:30.

Comment

เซงง่ะxboxดันเจ๊งไปแว้วเกมดีๆไม่ได้เล่นเลย

Comment

ผมมี 360 อยู่แล้วแต่ปกติไม่เคยเล่น TAKKEN อยู่แล้วอะเลยไม่ค่อยดีใจเท่าไร

Comment

ลายเซนแนวดีนะท่าน

Comment

Working...
                              X