Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเก่ง board มาตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเก่ง board มาตอบทีครับ

ตอนนี้ ใช้ asus p4s333/c อยู่ ต้องการ จะเปลี่ยนใหม่ครับ
    ขอให้ดีกว่าตัวนี้ มีอะไรแนะนำบ้างครับ ใช้บ้านๆครับเน้น ไม่จุกจิก และเปิดนานไม่ค่อยปิดครับ
    ขอให้เข้ากับสเปคนี้นะครับ
    ขอราคากลางๆในนี้ด้วยนะครับ หลายๆรุ่นก็ดีนะครับ ไว้เพื่อหาง่ายหายาก

hdd 320 ide
    ram 512 *3 ddr1
    vga 9600pro agp
    sound x-fi music

ว่าจะหา cpu ใหม่ ด้วยครับ 2.8 น่าจะนะ ตอนนี้ใช้ 1.8 อยู่

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบและช่วยกันดัน

ผมว่ามันจะหาของใหม่เปลี่ยนไม่ได้ซิครับจะมีแต่ของมือสอง
    ไม่ลองดูงบแล้วอัพเกรดเป็นของใหม่ดีกว่าเหรอครับ

Comment

Originally posted by guyo View Post
      ผมว่ามันจะหาของใหม่เปลี่ยนไม่ได้ซิครับจะมีแต่ของมือสอง
      ไม่ลองดูงบแล้วอัพเกรดเป็นของใหม่ดีกว่าเหรอครับ
      ก้อจะหามือ 2 ในนี้ละครับ

ไม่อยากซื้อใหม่ครับ คอมมีไว้โหลดบิท ฟังเพลง เกมไม่ค่อยเล่นครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ดันต่อ

Comment

โพส IT Market เด๋วก้อได้

Comment

ดันๆยังไม่ได้คำตอบเลยครับ

Comment

ดันหน่อย อยากรู้ครับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

Mainboard มันไม่ไหวอ่ะครับ ใส่ได้แค่ CPU P4 core Willamette/Northwood

ต้องไปโพสในห้องมือ 2 แล้วรอว่าจะมีคนขายให้ละครับ หรือไปดูตามร้านมือ 2 ก็ได้ (แต่ราคาสูงหน่อย)

Comment

Originally posted by milfeulle1GA View Post
                      Mainboard มันไม่ไหวอ่ะครับ ใส่ได้แค่ CPU P4 core Willamette/Northwood

ต้องไปโพสในห้องมือ 2 แล้วรอว่าจะมีคนขายให้ละครับ หรือไปดูตามร้านมือ 2 ก็ได้ (แต่ราคาสูงหน่อย)
                      รับ บอด รุ่นอะไรดีครับ

Comment

P4-S800 d-x ดีปะครับ

Comment

Originally posted by fachee191 View Post
                          P4-S800 d-x ดีปะครับ
                          ซื้อใหม่ก็เอา P5 เลยสิครับ

Comment

Working...
                          X