Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!!! อีกซักรอบ งบประมาณ0บาท(มั่ง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kgb99 View Post
    ไอเดียบรรเจิด

Originally posted by [KoonG] View Post
    แล้วอากาศเข้าทางใหนอะ
    น่าจะเจาะรูอากาศเข้าเล็ก รอบๆกล่อง ให้ลมเเรงขึ้นอีกนิสนะ
    แต่ก็สุดยอดละ คิดกันไม่ถึงเลย0.0
    เจาะข้างๆแล้วครับท่านแต่ตอนถ่ายยังเอิ๊กๆ
    Originally posted by dum1981 View Post
    แจ๋วๆ

Originally posted by rungkamnan View Post
    มันครืออะไร -*-

Originally posted by jamesboyd View Post
    อันนี้ ง่ายกว่าครับ ไม่เปลืองเเรง

เเท่นรองโน๊คบุ๊ค 100บาท สวย เเต่สีไฟมันเเสบตาผมเลยตัดสายLEDสีฟ้าออกครับ พัดลม3ตัว สามารถใช้กับอเดปเตอร์ปลั๊กUSB ราคา30บาท ในกรณีไม่อยากใช้ไฟจาก พอร์ทUSB จากคอม

รับประกันความเย็น เเถมฝุ่นเข้าเครื่องน้อยกว่า
    แพง
    Originally posted by maxkaza View Post
    ผมก็ทำใช้ครับ แต่วางไว้ด้านบน Router ครับ

Comment

กินแบรนเจน ครับช่วยได้

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
        กินแบรนเจน ครับช่วยได้
        มีแต่ยาดอง ในขวดแบรนน๊ะท่าน

Comment

router ถ้าเปิืดนานๆ มันจะร้อนสะสม net จะอืดลงเรื่อยๆ

ต้องระบาย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            router ถ้าเปิืดนานๆ มันจะร้อนสะสม net จะอืดลงเรื่อยๆ

ต้องระบาย
            คนก็เหมือนกันท่าน อดนานๆก็จะอยากมากขึ้นเรื่อยๆ ต้องระบาย เห้ยไรฟ่ะ ไปก่อนติดเรท ชะเว๊ปปปๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post

ต้องระบาย
              ใช้ไอ้นี้ได้มั้ย

Comment

+ ^^ +

Comment

ทำไปได้

Comment

ท่าน คิดได้ยังไงง่ะ
                    คนธรรมดาเค้าคิดกันไม่ได้หรอก
                    ขอชม
                    ดูแรกๆยัง งง
                    แต่รูที่ท่านเจาะกลมดีจังครับ

Comment

Originally posted by willkungza View Post
                      + ^^ +

Originally posted by Capuchino View Post
                      ทำไปได้

Originally posted by i_herejoke View Post
                      ท่าน คิดได้ยังไงง่ะ
                      คนธรรมดาเค้าคิดกันไม่ได้หรอก
                      ขอชม
                      ดูแรกๆยัง งง
                      แต่รูที่ท่านเจาะกลมดีจังครับ
                      ผมถือว่าชมน๊ะ เอิ๊กๆ ก็เอาคัตเตอร์กรีดๆเอาครับ ตรงรู

Comment

โค-ตะ-ระ-สวยครับผมชอบรูครับกลมดี
                        เนียนครับท่านทำเนียนมาก

Comment

เฮ้ย สวยๆ เย็นนะๆ

Comment

Originally posted by i_herejoke View Post
                            โค-ตะ-ระ-สวยครับผมชอบรูครับกลมดี
                            เนียนครับท่านทำเนียนมาก

Originally posted by getready2day View Post
                            เฮ้ย สวยๆ เย็นนะๆ
                            ไม่รู้จะทำไรต่อดี แบรนด์แคร๊กก

Comment

สุโค่ย

Comment

กำลังจะทำแบบนี้อยู่พอดี

Comment

Working...
                                X