Announcement

Collapse
No announcement yet.

ddr2 ยังไม่ได้ใช้เลย ddr3 มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ddr2 ยังไม่ได้ใช้เลย ddr3 มาแล้ว

CORSAIR 2GB (2 x 1GB) 240-Pin DDR3 SDRAM DDR3 1333 (PC3 10600) Dual Channel Kit Desktop Memory ราคา ประมาณ 18,000 บาท บ้านเราคงประมาณ 25,000

Micron D9GKX ชิดซ้ายไปเลยครับ มีชิปที่แรงกว่าD9แล้วครับ พี่น้อง มันชื่อQimonda -13G
    ครับ

Comment

รอมันเหลือซัก 1,500 ก่อนแล้วค่อยซื้อ

หรือใครปล่อยตัวนี้ 1000 เดียวบอกผมได้(ตั้งกระทู้ล่วงหน้าเลยดีมั้ย)

Comment

Originally posted by เอากระไดเข้ามาล่อ View Post
        Micron D9GKX ชิดซ้ายไปเลยครับ มีชิปที่แรงกว่าD9แล้วครับ พี่น้อง มันชื่อQimonda -13G
        ครับ
        จะเอา DDR2 ไปเทียบกับ DDR3 ได้ยังไงละครับท่าน ยังไม่เห็นผลงานของ Micron DDR3 เลย จะสรุปแล้วเหรอครับ
        Last edited by Amagin; 9 Jun 2007, 07:15:38.

Comment

ได้แต่เหลียวมองไปสุดฟ้าไกล ดูต่อไปดีก่าซื้อตามความจำเป็น
          (แต่ก็อยากได้อะ)

Comment

จะใช้ก็ต้องซื้อบอร์ดใหม่อยู่ดีอ่ะครับ เพราะว่าบอร์ดปัจจุบ้นรับแต่ DDR2

Comment

ใช้DDR2ได้ยังไม่ทันรัยเลย เหอะๆๆๆ....

Comment

DDR2 ยังไม่ได้เคยสัมผัสเช่นกันคอมมันเก๊าเก่าครับ

Comment

คงได้แต่มอง

Comment

Working...
                  X