Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดมือสองตัวละ 4000 ลาก E7400..ไปนรกหรือสวรรค์ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
    ของผมมันไม่ได้เพี้ยนอะไรหรอกครับ เพียงแต่ว่า มันจำค่าวาริเดทในตอนแรก คือ4.75

พอรอบสอง ผมลองลดความเร็วมาเหลือ4.5 แล้ววาริเดท โดยการกดF7 เพื่อเซฟไฟล์.cvf แต่มันไม่จำค่า

ทั้งๆที่ตัวไฟล์มีชื่อคือ4500 แต่พอวาริเดทกลับได้4.75เฉยเลยครับ
    อืมนะ ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ

Comment

ทำไม timing แรม หลวมจังเลยครับ

Comment

แรงจังคับ อีกนิดเดียวเทียบป้าย 100% แว้ววว

Comment

จับลงบ้องแล้วมันส์เยี่ยงนี้ทุกรายจริงๆ อิๆ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
            ทำไม timing แรม หลวมจังเลยครับ
            ลองดูแล้ว กดไม่ลงครับไม่เสถียร ซะงั้นครับ จริงๆ ถ้ามีเวลาน่าจะหาทางเจอ

Originally posted by hugnoi View Post
            แรงจังคับ อีกนิดเดียวเทียบป้าย 100% แว้ววว
            ตกลงมันของใหม่ครับ จำผิด

Originally posted by ps000000 View Post
            จับลงบ้องแล้วมันส์เยี่ยงนี้ทุกรายจริงๆ อิๆ

Comment

ud3r ของผมคืนชีพแน่งานนี้ อิอิ

เห็นเค้าแรงกัน อยากแรงบ้าง อิอิ

Comment

มีแต่คนเก่ง...
                ตัวเราช่างกระจอกจริงๆ ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แจ่มแจ๋ว นี่ขนาดเล่นคนเดียว แถมงานรัดตัวนะนี่....บอกได้คำเดียวว่า่ ใจมันรัก

Comment

Originally posted by BUS View Post

ขอบคุณมากครับ แจ่มแจ๋ว นี่ขนาดเล่นคนเดียว แถมงานรัดตัวนะนี่....บอกได้คำเดียวว่า่ ใจมันรัก
                    ว่างอยู่วันเดียวนี่ละครับ หุหุ
                    ได้ทำอะไรสนุกๆ ที่ชอบบ้าง เพื่อไม่ให้เครียดกับงานเกินไป..ละครับ

Comment

cpu มันแค่สลบนะ เดาว่าน้ำซึมบนบอร์ดเลยน๊อค แต่ตอนนี้ทำสะอาดใช้ได้แล้ว ส่งขายละ

Comment

แคปรูปก็กด PrtScr วางในเพ้นท์ แล้วก็เซฟครับ

Comment

แรงจริงๆ Dice อยากเล่นมั่งคับพี่ แต่ไม่สะดวกทั้งเวลาและสถานที่เลยอะ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                            แคปรูปก็กด PrtScr วางในเพ้นท์ แล้วก็เซฟครับ
                            ขอบคุณครับ แต่มัน resize ไม่ได้ครับ

Originally posted by matoom View Post
                            แรงจริงๆ Dice อยากเล่นมั่งคับพี่ แต่ไม่สะดวกทั้งเวลาและสถานที่เลยอะ
                            อย่าทิ้งความฝันและความมันส์ น้อง ซักวันเดี๋ยวได้เล่นเอง

Comment

Working...
                            X