Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเล่นColin McRae DIRT กันดีกว่า..ออนไลน์ได้ด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Colin McRae DIRT ตัวแคร็ก ON DVD มาแล้วนะครับ..ไปหาโหลดกันซะ

Comment

Richard Burns มันคือ GT เวอร์ชั่นแรลลี่ชัดๆ ครับ ผมว่า GT ยังเล่นง่ายกว่าด้วยซ้ำ

ใครอยากรู้ว่าขับรถแรลลี่ มันยากขนาดไหน ลอง Richard Burns แล้วจะรู้ หึหึ

Comment

Originally posted by armyman View Post
        Colin McRae DIRT ตัวแคร็ก ON DVD มาแล้วนะครับ..ไปหาโหลดกันซะ
        PM หน่อยครับพ่อรูปหล่อ

Comment

ใครจะเอา crack บอก E mail ไว้เลยครับ เย็นจะส่งให้ครับ

Comment

crack nodvd ออกแล้ว แต่แผ่นdvdเกมยังไม่ได้โหลดเลย

ถ้ใครเล่น richard burns ผ่านหมด ถือว่าเซียนแล้ว[โหดจริงๆ]

Comment

ถ้าอยากได้ความสมจริงต้อง Richrad Burns กับ GTR สุดๆแล้ว
              โดยส่วนตัวสมจริงไปมันน่าเบื่ออ่ะ

Comment

เครื่องผมเล่นไม่ได้อ่ะ มันเด้งออก ลงแครกแล้วด้วย เสปกก็
                CPU Athlon XP2600+@3200+
                Ram 512Mb
                VGA Radeon9550 DDR2 256Mb

แง้~อดเล่นเลย แล้วพอหนีไปเล่นXpand Rally ก็รู้สึกว่ามันง่ายจัง ถ้าจะเอาสมจริงตั้งกะเล่นมาระบบProtectแบบสุดๆด้วยก็ต้อง Colin McRae Rally05อ่ะครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                  เครื่องผมเล่นไม่ได้อ่ะ มันเด้งออก ลงแครกแล้วด้วย เสปกก็
                  CPU Athlon XP2600+@3200+
                  Ram 512Mb
                  VGA Radeon9550 DDR2 256Mb

แง้~อดเล่นเลย แล้วพอหนีไปเล่นXpand Rally ก็รู้สึกว่ามันง่ายจัง ถ้าจะเอาสมจริงตั้งกะเล่นมาระบบProtectแบบสุดๆด้วยก็ต้อง Colin McRae Rally05อ่ะครับ
                  Ram 512Mb..<<<<<อันนี้ต้องปรับปรุง
                  VGA Radeon9550 DDR2 256Mb<<<<<<<อันนี้ไม่ไหวแล้ว...อิอิ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    ออกแล้วครับ มีตามเวปบิทชั้นนำทั่วไป..อิอิ......ใครติดโปรเท็ก ให้เม้าด้วย เดมอนทุล เวอร์ชั่นล่าสุดครับ..4.091......ลงเสร้จ เม้าค้างไว้..แล้วรอเช็คแผ่น แล้วเล่นได้เลย
                    ทำไงไม่ให้ เดมอนทูล สร้าง Drive ใหม่ให้เราอะคับ แต่ยังคงจำรอง หลอกเกมส์อยู่ พอดีเล่นหลายเกมส์ มีแต่ Drive เกมส์หลอกลวงเต็มไปหมดเลย -*-'' (เหอๆ)

Comment

= =\" ผมเล่นได้แล้ว สนุกดี 1024*768 กลาง ๆ ภาพสวยดี อยากปรับ high แต่เครื่องมันอนาถเกินและ ไม่มีเวลาเล่นง่ะ กลับถึงบ้าน หลับ!!

Comment

ใช้จอยเล่นไม่ได้อะครับ

ใช้จอยเล่นไม่ได้อะครับ ทำไงดีแนะนำหน่อยจ้า
                        ผมลงเกมไปอย่างเดียวยั้งไม่ได้แครกอะไรเลยอะครับ
                        เพราะว่าแครกไม่เป็นอะครับ ใครช่วยแนะนำทีสิครับ แครกยังไง หาแครกได้ที่ไหนตัวไหนบ้างอะครับ
                        ขอบคุณมากๆจ้า

Comment

ขอ crack on dvd หน่อย คร้าบบบบ

Comment

DIRT ผมเจิอปัญหาครับ

ลงแล้ว Crack แล้วเล่นได้ปกติ (Auto save) เวลา ออกจากเกมส์ แล้วพอกลับมาเล่นใหม่
                            มันจะขึ้น Error Load auto fail save file curupt (อะไรประมาณนี้อ่ะครับ)
                            คือมัน Load File ที่ Save ไว้ไม่ได้ ก็คือจะต้องสร้าง Profile ใหม่ Set Controller ใหม่
                            และเริ่มเกมส์ตั้งแต่ฉากแรกเลย และเมื่อออกจากเกมส์ แล้วกลับมาเข้าใหม่ก้เป้นอย่างเดิมอีก เป็นมานานแล้วครับ เห็น web เมืองนอกเข้าคุยกันว่าจะต้อง Disable Card lan ,set Static IP อะไรก็ไม่รุ้ ผมทำไม่เป็น ภาษาอังกฤษก็ไม่แข็งแรงกลัวว่าจะแปลผิด เลยไม่ได้เล่นเลย.. ใครเจิอปัญหาอย่างผมและแก้ไขได้ช่วยแนะนำวิธีหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ugly_999 View Post
                              DIRT ผมเจิอปัญหาครับ

ลงแล้ว Crack แล้วเล่นได้ปกติ (Auto save) เวลา ออกจากเกมส์ แล้วพอกลับมาเล่นใหม่
                              มันจะขึ้น Error Load auto fail save file curupt (อะไรประมาณนี้อ่ะครับ)
                              คือมัน Load File ที่ Save ไว้ไม่ได้ ก็คือจะต้องสร้าง Profile ใหม่ Set Controller ใหม่
                              และเริ่มเกมส์ตั้งแต่ฉากแรกเลย และเมื่อออกจากเกมส์ แล้วกลับมาเข้าใหม่ก้เป้นอย่างเดิมอีก เป็นมานานแล้วครับ เห็น web เมืองนอกเข้าคุยกันว่าจะต้อง Disable Card lan ,set Static IP อะไรก็ไม่รุ้ ผมทำไม่เป็น ภาษาอังกฤษก็ไม่แข็งแรงกลัวว่าจะแปลผิด เลยไม่ได้เล่นเลย.. ใครเจิอปัญหาอย่างผมและแก้ไขได้ช่วยแนะนำวิธีหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
                              อัพแพทช์เป็น V1.2 ครับ หาได้ที่เว็บผู้ผลิตครับ
                              ปล.หา Crack ที่ใช้กับ V1.2 ให้ได้ด้วยนะครับ ไม่งั้นเข้าเกมไม่ได้นะ ถ้ามี Mini Image ก็แล้วไป

Comment

^
                                ^
                                ^
                                ตามข้างบนเลยท่าน
                                ปล.ผมลองแล้วใช้ได้

Comment

Working...
                                X