Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยซื้อ Guitar Hero III Bundle Controller จาก iStu บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยซื้อ Guitar Hero III Bundle Controller จาก iStu บ้างครับ

เคยไปดีดๆเล่นอยู่ที่ พาราก้อนแต่ไม่ได้ถามราคาอ่ะครับ

อยากทราบว่ามันขายอยู่ที่เท่าไหร่

อยากจะซื้อมาไว้เล่นสักตัว

เจอที่เว็บนี้อยู่

http://www.i27games.com/info.php?product=PCG000910

แต่ราคามันแพงมาก 4390.- บาท

แต่ได้ทั้งภาค 3 กับ ภาค Aerosmith

ถ้าใน iStudio มันจะขายเท่าไหร่ครับ แล้วเป็น 2 ภาค +Bundle Guitar

หรือแค่ภาคเดียวครับ

ปล. ในเว็บอเมซอนเจอ ภาคเดียว 60 เหรียญ 2 ภาค 80เหรียญ

คูณ 35 เข้าไปก็แค่ 2100 กับ 2700 เอง ถ้าสั่งซื้อในนั้นจะถูกกว่าไหมครับ

บวกค่าขนส่งแล้วอะไรแล้ว (มีกีต้าให้ด้วยนะ)

ขอบคุณครับ

โอ้ อยากได้มาเล่นเหมือนกันครับ

Comment

โอเคผมรอไม่ไหวไปเซอเวย์ราคามาแล้ว 55+

ที่มาบุญครองมีร้าน i27 ขายอยู่ ถ้าจ่ายเงินสด ก็จะลดเหลือ 4200 ครับ (แต่สภาพกล่องบุบนิดๆ มีเหลืออยู่กล่องเดียวมั้งไม่ได้ถาม)

ไปที่ไอสตู 4500 แต่สภาพกล่องดีมาก

อื้ม

เหลือแต่ในต่างประเทศแล้วครับถ้าเกิดสั่งเข้ามาต้อง + อะไรยังไงเท่าไหร่ - -*

Comment

-*- อะๆ พอรับไหว ถือว่า ได้จอย+แผ่น

Comment

เอ้อ ได้ 2 ภาคนะครับลืมบอกเป็น III + Aerosmith ลงได้ PC/Mac ประกัน 1 ปี

เด๋วขอหาข้อมูลก่อนถ้าสั่งผ่านอเมซอนเท่าไหร่ราคาปกติมันเกือบๆ3พัน

ถ้าเกิดถูกกว่ากันประมาณพันหรือเกือบๆพันยอมรอหน่อยดีก่าประหยัดเยอะ

Comment

GH3 ที่istudio central world 3000 นิดๆ ผมซื้อจาก ebay ได้ 2000 ปลายๆ

Comment

Originally posted by blackdoor View Post
              GH3 ที่istudio central world 3000 นิดๆ ผมซื้อจาก ebay ได้ 2000 ปลายๆ
              2000 นี่ได้จอยกีต้าร์ ปะครับ

Comment

น่าจะได้ด้วย เพราะเกมอย่างเดียวคงไม่เกิน 1000

http://www.amazon.com/Guitar-Hero-Ae...9901758&sr=1-3

ถามหน่อยสิคับถ้าผมซื้ออันนี้มามันจะราคาประมานเท่าไรห่รวมค่าทุกอย่างแล้วตีเป็นเงินไทยน่ะ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X