Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ งบ10kเกินได้มะมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคให้หน่อยครับ งบ10kเกินได้มะมาก

พอดีจะอับครั้งใหม่แต่ตังมันน้อยอ่ะครับ รบกวนช่วยจัดให้หน่อยนะครับ ราคารวมจอด้วยนะครับ จะเป็นAMDหรือintelมะเกี่ยงครับ เอาที่เล่นเกมส์แจ่มๆครับแบบประมาณcrysis grid ไม่กระตุกอ่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับ จะลองเปรียบเทียบกับสเปคที่จัดไว้แล้ว
    ปล.อย่างที่บอก เกินงบได้นะครับ แต่อย่ามากนะ แฮะๆ
    ...........................................................................................................................................................
    Last edited by papadx; 23 Jun 2008, 22:53:07.

10K

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      10K

อิอิ
      เก็บตังเพิ่มอีก5พันยังได้อย่างที่ท่านต้องการไมไ่ด้เลยครับ

Comment

ที่บอกว่าเล่นเกมส์พวกข้างบนคือว่าไม่ต้องแบบแจ่มนะครับ แค่เล่นแล้วไม่กระตุกเป็นพอครับ แบบลื่นๆ ไม่ต้องอารัยมากมายครับ

Comment

แค่หมื่นเดียวจะเอาที่เล่น crysis แบบไม่กระตุก เอ่อ แนะนำให้เก็บตังเพิ่มอีก 2 หมื่นจะดีกว่า

Comment

ก็ถึงบอกไงครับว่าถึงจะไม่เอาอะไรมากมันก็กระตุกครับ
            อย่างต่ำก็สัก15000ครับ
            นึกว่าตอนแรกจะเอาแบบเเรงๆ

Comment

งั้นช่วยจัดให้หน่อยได้ป่าวอ่ะครับ ไม่เป็นไร จัดมาเหอะ เอาที่พอเล่นได้ก็พอ พวกNFSลื่นๆก็ได้

Comment

เพราะผมเล่นกับNB การ์ดจอแค่6150ปรับต่ำ ก็ลื่น แต่ภาพมะค่อยสวยอ่ะ อยากเล่นได้แบบโหมดปกติ แล้วภาพสวยๆก็พอละ

Comment

X2 4600+ 2200
                  ASROCK ALIVEBF6-VSTA 1600
                  RAM ROX 667 1G 600
                  DVDRW1000
                  CASE GVIEW 450W 1300
                  PCI*E GF7300GT DDR3 1600
                  HDD 250G 1900
                  ยืมพี่วิกรมาคับตามนี้10000นึดๆแต่crysisกะตุกไหมไม่รู้คับไม่เคยเล่นแต่งบ10000นึงชุดนี้เจ๋งสุดละคับ

Comment

Originally posted by vannosgo View Post
                    X2 4600+ 2200
                    ASROCK ALIVEBF6-VSTA 1600
                    RAM ROX 667 1G 600
                    DVDRW1000
                    CASE GVIEW 450W 1300
                    PCI*E GF7300GT DDR3 1600
                    HDD 250G 1900
                    ยืมพี่วิกรมาคับตามนี้10000นึดๆแต่crysisกะตุกไหมไม่รู้คับไม่เคยเล่นแต่งบ10000นึงชุดนี้เจ๋งสุดละคับ
                    ตามนี้แหละครับ เต็มความสามารถของ เงิน 10000 จะซื้อได้แล้วครับ รับรอง

Comment

Working...
                    X