Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น splinter cell double agent ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น splinter cell double agent ไม่ได้ครับ

คือเข้าเกมได้ แต่มองไม่เหนตัวครับ เหนแต่แว่น เข้าโหมด แว่นไนท์วิชั่น มองไม่เหนครับ แต่โหมดกล้องจับความร้อนมองเปนตัวครับ การ์ดจอ 8600 ครับ อยากอื่นลื่นหมด แต่มองไม่เหนตัวครับ ทำไงดีครับ

ลองอัพไดร์เวอร์การ์ดจอ ก่อนอันดับแรก

Comment

Originally posted by Hangger View Post
      ลองอัพไดร์เวอร์การ์ดจอ ก่อนอันดับแรก

ตามด้วย DirectX9.0C

Comment

เล่นบนวินโดวไรครับเนี้ย

Comment

ลงไดร์เวอร์จบเลยเพราะผมก็เป็นอาการเดียวกับผมนี้ตอนนี้ใช้169.21
          Last edited by amstel; 18 Feb 2008, 05:12:32.

Comment

ทมายลงไดรเวอร์ใหม่แล้ว สีหน้าจอมันเพี้ยนอ่ะครับ หน้าจอปรับไวด์สกรีไม่ได้อ่ะคับ ไดรเวอร์ 169.21 อ่ะคัรบ

Comment

ใช้ เอกซ์พี ครับ

Comment

ลงไดรเวอร์ตัวใหม่แล้ว สีหน้าจอมันเพี้ยนอ่ะครับ ทำไงดี

Comment

เกมส์นี้บั๊กมันเยอะคับ อัพแพทด้วยก็ดีนะคับ

Comment

ปัญหาอยู่ที่ว่า มันลงไดรเวอร์ตัวใหม่ไม่ได้ครับ ลงแล้ว สีหน้าจอเพี้ยนไปเลย เลยต้งลงตัวเก่าอย่างเดิมอ่ะครับ

Comment

ผมก็8600 ตัวไดรเวอร์ที่ผมใช้ไม่น่าจะเกี่ยว เพราะก็ใช้อยู่ เพี้ยนรึป่าวดูเอาสเปคก็ตามลายเซ็นต์
                      ไอ้ที่ว่าสัเพี้ยนผมว่าคุณเองไม่ได้ลบตัวเก่าหรือลบไม่หมดสีเลยเพี้ยนตรงที่วงไว้ก็ปรับไม่ได้ใช่มะล่ะ
                      หาโปรแกรม Your Uninstaller มาลบไดรเวอร์ตัวเก่าทิ้งแล้วค่อยลงใหม่

Last edited by amstel; 19 Feb 2008, 07:01:17.

Comment

แล้วโปรแกรมลบ ไดรเวอร์หาได้จากไหนครับ

Comment

ที่จริงเข้าcontrol panel แล้วremoveออกก็ได้คับ

Comment

เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
                            X