Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยเคลมของที่ tkcom มั่งครับ = ="

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยเคลมของที่ tkcom มั่งครับ = ="

พอดีซื้อ Function Panel ที่เป็นตัวปรับรอบพัดลมมาจาก tkcom น่ะครับจู่ๆ วันดีคืนดีไอ้พัดลมที่ต่อกะช่องปรับรอบของพัดลม CPU มันไม่หมุนซะงั้น = =" ดีนะที่ CPU มันไม่ไหม้ไปก่อน..

ถ้าเอาไปเคลมมันจะต้องถอดสายไฟกะสายตัววัดอุณหภูมิไปด้วยเปล่าอ่าครับ มะอยากรื้ออ่าเก็บสายไฟซะเรียบร้อย...

ปล. เคลมยาก + นานไม้ครับผมเพิ่งซื้อมาปลายๆ เดือน 5 มั้งไปซะแล้ว...

เคลมไม่ยากครับ โดยปกติจะมีการเซ็คของก่อนถ้ามีปัญหา ก็จะเปลี่ยนให้เลย หรือถ้าไม่มีสินค้า ณ ช่วงนั่นก็จะทำการซ่อมให้ในกรณีที่อาการไม่หนักหนา สาหัสสากันมากนัก

Comment

มันทำนองที่ว่าเดี๋ยวติด เดี๋ยวไม่ติดด้วยสิ = ="

Comment

Originally posted by Fray View Post
        มันทำนองที่ว่าเดี๋ยวติด เดี๋ยวไม่ติดด้วยสิ = ="
        กำ

Comment

ผมก็ซื้ออุปกรณ์จาก TKCOM เป็นพัดลมติดด้านข้าง14ซม.สำหรับเคส LIAN-LI ใช้งานที่บ้านพัดลมไม่หมุน
          ลองเปลี่ยเป็นพัดลมติดด้านข้าง 12ซม. สำหรับเคสอีกตัวหนึ่งของ LIAN-LI เหมือนกัน พัดลมหมุนได้
          แต่พอเอาไปเคลมที่ร้าน ปรากฏว่าร้านเสียบลงบอร์ด พัดลมหมุนเฉยเลย...งง
          เลยต้องเอากลับมาบ้าน...พอเสียบลงบอร์ดอีกครั้ง...ไม่หมุน...งง..งง...แต่พัดลมตัวอื่น 12ซม. ที่เสียบกับบอร์ด
          หมุนได้ตามปกติ...
          เลยยังงงอยู่ทุกวันนี้ว่า ทำไม ...T.T

Comment

บางที มันก้ต้องยกไปทั้งเคส แล้วลองเสียบกันตรงนั้นเลยครับ - -

Comment

ของมันไม่เป็นใจให้เคลมนะ (แหะๆๆ) = ="

ปล. ของผมตอนนี้มันหายแล้วแฮะมึนติ๊บเลย....

Comment

Working...
              X