Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 @ 4.7 GHz.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 @ 4.7 GHz.

อันนี้ยังไม่ได้เทสต์ไรเลยนะครับ

เพราะตอนนี้อยู่ระหว่างไปเที่ยว

พอดีว่ามีคอมมีเนตเลยอัพซะหน่อย อิอิอิ เครื่องยังอยู่ที่บ้าน

แต่รูปอยู่ในเมลล์เลยเอามาลงให้ชมกันขำขำก่อนครับ

เด๋วกลับจากเที่ยวแล้วจะมาทดสอบความนิ่งให้ชมครับ ว่าจะนิ่งได้ที่ความเร็วเท่าไหร่

เริ่มอันแรกครับ 523*9

ต่อมากับตู้ปลาที่ 512*9 ครับ

ส่วนนี้ก็ตัวเด็ดที่ผมยกให้เป็นพระเอกของงานเลยครับ

เด๋วกลับมาจากเที่ยวแล้วจะมาในแบบ ฟูลลลเทสต์ครับผม ^^

แรมแรงดีจังครับ จะรอชมครับ

Comment

ใช้ซิ้ง cpu ไรครับ สเป๊กเหมือนของผมเลย...อิอิอิอิ

Comment

ไปเที่ยวที่ไหนล่ะคับ
        แหมน่าเอาเครื่องมาฝากผมซัก2วัน

รอชมคับ
        ฝากลดตัวคูณต่ำ ไล่บัสไปสูงๆหน่อยคับว่าบัสมันไปที่เท่าไหร่

Comment

โอ้แรงมากมาย แถมไฟน้อยด้วย

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
            ไปเที่ยวที่ไหนล่ะคับ
            แหมน่าเอาเครื่องมาฝากผมซัก2วัน

รอชมคับ
            ฝากลดตัวคูณต่ำ ไล่บัสไปสูงๆหน่อยคับว่าบัสมันไปที่เท่าไหร่
            อ่า จัดไปนะท่าน แต่รอผมกลับจากเข้าใหญ่ก่อน

ยังอยู่เขาใหญ่อยู่เลย 555+++

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
            โอ้แรงมากมาย แถมไฟน้อยด้วย
            อ่า ไฟน้อยแต่ไม่เสถียรน่ะครับ เด๋วถ้าจะเอาให้ผ่านทุกเทสต์ต้องเพิ่มไฟอีกแหละครับ

ยังไม่รู้ว่ามันจะเสถียรที่ไฟเท่าไหร่เลย ^^

Comment

Originally posted by army280 View Post
              ใช้ซิ้ง cpu ไรครับ สเป๊กเหมือนของผมเลย...อิอิอิอิ
              ใช้ V8 ครับท่าน

Comment

ขอตัวไปปาร์ตี้ก่อนละคร้าบบบบ

ไว้ดึกๆอาจจะเข้ามาอีกรอบ

แล้วเจอกันคร้าบบ

Comment

Working...
                X