Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 18000 ขาดการ์ดจออย่างเดียวค่ะ รบกวนหน่อยน๊า ><"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 18000 ขาดการ์ดจออย่างเดียวค่ะ รบกวนหน่อยน๊า ><"

มีเพื่อนมาให้จัดสเปคให้แต่เราไม่มั่นใจเรื่องการ์ดจอ อ่านข่าวตัวใหม่ๆ ก็เห็นมีปัญหาเยอะพวก 8500-8600 น่ะ

ตัวเก่าก็ไม่รู้ว่าจะแนะนำอะไรเพราะงบที่เหลือไม่มาก แล้วเพื่อนเราเค้าเน้นเล่นเกมส์หนักมาก ส่วนใหญ่จะเป็นเกม 3D ทั้งออนไลน์ และออฟไลน์

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ จากสเปคที่เพื่อนเราเลือกไว้แล้ว เหลืองบสำหรับการ์ดจอประมาณ 5000 สุดๆเลยก็คงขอให้ไม่เกิน 6000 นะคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้านะคะ ^^"

8600 GT ผมใช้อยู่ก็ดีนะ +ไดร์ฟเวอร์ดีๆก็แจ่มอะ

Comment

7900GS แรง นิ่ง เสมอต้นเสมอปลายที่สุดครับ !!

Comment

Originally posted by execute View Post
        8600 GT ผมใช้อยู่ก็ดีนะ +ไดร์ฟเวอร์ดีๆก็แจ่มอะ
        Originally posted by battlecruiser View Post
        7900GS แรง นิ่ง เสมอต้นเสมอปลายที่สุดครับ !!
        ^
        ^
        ^ นี่ไง เลยไม่รู้จะเลือกอะไรดีเลย = =' อันใหม่ก็น่าลอง แต่กลัวมีปัญหาเยอะเพราะยังใหม่อยู่
        อันเก่าก็เสถียรกว่า แต่กลัวตกรุ่น เฮ่อออ

Comment

7900ใช้งานจริง ดีกว่ามากครับ

Comment

7900GS หรือเปล่าคะ แล้วไม่ทราบว่าขอยี้ห้ออะไรดี รบกวนขอราคาด้วยค่ะ เพราะหาจากหลายๆเว็บ ไม่ค่อยมี 7900 แล้ว = = (จริงๆนะ มีก็มีน้อยมาก)

Comment

Galaxy GF7900GS 5,600 เหลือเฟือแล้วครับ

Comment

Working...
              X